ราคาบอล คู่ เนิร์นแบร์ก vs ดาร์มสตัดท์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 0.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 0.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 0.75 | 0.92 |
| Vcbet | 0.91 | 0.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.96 | 0.75 | 0.92 |
| 12bet | 0.96 | 0.75 | 0.92 |
| 18Bet | 0.9 | 0.75 | 0.86 |
| Interwetten | 0.73 | 0.5 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.66 | 3.82 | 3.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.75 | 4.35 | 4 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.8 | 3.8 |
| Bet365 | 1.7 | 4 | 4 |
| Easybet | 1.68 | 4 | 3.9 |
| Vcbet | 1.67 | 4 | 4.1 |
| Mansion88 | 1.73 | 4 | 3.95 |
| 12bet | 1.73 | 4 | 3.95 |
| 18Bet | 1.72 | 4.1 | 4 |
| Interwetten | 1.73 | 4.2 | 4.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 3.25 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.06 | 3.25 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.78 | 3 | 1.03 |
| Easybet | 1 | 3.25 | 0.82 |
| Vcbet | 0.99 | 3.25 | 0.81 |
| Mansion88 | 1.02 | 3.25 | 0.84 |
| 12bet | 1.02 | 3.25 | 0.84 |
| 18Bet | 0.97 | 3.25 | 0.8 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.63 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนิร์นแบร์ก vs ดาร์มสตัดท์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนิร์นแบร์ก
6-3-1
ดาร์มสตัดท์
2-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนิร์นแบร์ก
24 : 13
ดาร์มสตัดท์
9 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนิร์นแบร์ก
60.0%
ดาร์มสตัดท์
20.0%
เนิร์นแบร์ก
| รวม | 10 | 6 | 3 | 1 | 24 | 13 | 21 | 2 | 60.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 7 | 10 | 6 | 60.0% | |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 6 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 5 | 1 | 11 | 6 | 17 | 2 | 40.0% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 6 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
ดาร์มสตัดท์
| รวม | 10 | 2 | 3 | 5 | 9 | 19 | 9 | 16 | 20.0% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 6 | 9 | 8 | 33.3% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 13 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 1 | 4 | 5 | 4 | 10 | 7 | 18 | 10.0% |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 12 | 16.7% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนิร์นแบร์ก
60 - 61
ดาร์มสตัดท์
เนิร์นแบร์ก
ดาร์มสตัดท์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนิร์นแบร์ก
WLLDDW
ยิงได้2.17
เสีย2.17
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%55.33
ดาร์มสตัดท์
DWDLWW
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%32.50