ราคาบอล คู่ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ vs แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | -0.75 | 0.94 |
| Macauslot | 0.89 | -0.75 | 0.95 |
| Crown | 0.94 | -0.75 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.96 | -0.75 | 0.94 |
| Vcbet | 0.91 | -0.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.98 | -0.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.98 | -0.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.92 | -0.75 | 0.85 |
| Interwetten | 1.1 | -0.5 | 0.73 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.07 | 3.66 | 1.72 |
| Macauslot | 4.1 | 4.1 | 1.61 |
| Crown | 4.3 | 4.3 | 1.74 |
| Ladbrokes | 4.6 | 4 | 1.67 |
| Bet365 | 4.33 | 3.9 | 1.67 |
| Easybet | 4.3 | 3.8 | 1.66 |
| Vcbet | 4.5 | 4 | 1.67 |
| Mansion88 | 4.35 | 3.85 | 1.69 |
| 12bet | 4.35 | 3.85 | 1.69 |
| 18Bet | 4.4 | 4 | 1.69 |
| Interwetten | 4.5 | 4 | 1.73 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 3 | 0.87 |
| Macauslot | 1 | 3 | 0.8 |
| Crown | 0.82 | 2.75 | 1.06 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 1.05 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 1.06 | 3 | 0.82 |
| Vcbet | 1.02 | 3 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.03 | 3 | 0.83 |
| 12bet | 1.03 | 3 | 0.83 |
| 18Bet | 0.78 | 2.75 | 0.99 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ vs แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
1-3-5
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
7-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
6 : 12
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
20 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
11.1%
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
77.8%
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
| รวม | 9 | 1 | 3 | 5 | 6 | 12 | 6 | 19 | 11.1% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 20 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 5 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 6 | 2 | 3 | 4 | 9 | 15 | 11.1% |
| 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 16 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
| รวม | 9 | 7 | 0 | 2 | 20 | 10 | 21 | 2 | 77.8% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 7 | 12 | 2 | 80.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 3 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 2 | 3 | 7 | 6 | 14 | 7 | 44.4% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 5 | 9 | 5 | 60.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
29 - 59
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
LDLLLW
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%50.17
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
LDLWWL
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%61.83