ราคาบอล คู่ นอร์ธโคท์ซิตี้ vs เอฟซี บูลลีนไลออน ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
11 ก.ย. 2569 16:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.08 | 0.25 | 0.76 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.82 | 0 | 1.02 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.77 | 0 | 1.07 |
| 12bet | 0.83 | 0 | 1.01 |
| 18Bet | 0.73 | 0 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.25 | 3.25 | 2.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.25 | 3.65 | 2.5 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.4 | 2.6 |
| Bet365 | 2.2 | 3.6 | 2.63 |
| Easybet | 2.3 | 3.5 | 2.6 |
| Vcbet | 2.15 | 3.2 | 2.38 |
| Mansion88 | 2.24 | 3.4 | 2.64 |
| 12bet | 2.32 | 3.4 | 2.55 |
| 18Bet | 2.35 | 3.6 | 2.6 |
| Interwetten | 2.3 | 3.55 | 2.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 3 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 3 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.99 | 3 | 0.82 |
| Vcbet | 0.69 | 3 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.93 | 3 | 0.89 |
| 12bet | 0.93 | 3 | 0.89 |
| 18Bet | 0.87 | 3 | 0.77 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นอร์ธโคท์ซิตี้ vs เอฟซี บูลลีนไลออน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นอร์ธโคท์ซิตี้
15-4-7
เอฟซี บูลลีนไลออน
14-6-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นอร์ธโคท์ซิตี้
44 : 29
เอฟซี บูลลีนไลออน
50 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นอร์ธโคท์ซิตี้
57.7%
เอฟซี บูลลีนไลออน
53.8%
นอร์ธโคท์ซิตี้
| รวม | 26 | 15 | 4 | 7 | 44 | 29 | 49 | 3 | 57.7% |
| 13 | 7 | 3 | 3 | 22 | 13 | 24 | 4 | 53.8% | |
| 13 | 8 | 1 | 4 | 22 | 16 | 25 | 2 | 61.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 11 | 11 | 4 | 20 | 13 | 44 | 1 | 42.3% |
| 13 | 5 | 6 | 2 | 8 | 5 | 21 | 5 | 38.5% | |
| 13 | 6 | 5 | 2 | 12 | 8 | 23 | 1 | 46.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 50.0% |
เอฟซี บูลลีนไลออน
| รวม | 26 | 14 | 6 | 6 | 50 | 32 | 48 | 4 | 53.8% |
| 13 | 7 | 2 | 4 | 22 | 15 | 23 | 6 | 53.8% | |
| 13 | 7 | 4 | 2 | 28 | 17 | 25 | 1 | 53.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 17 | 5 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 7 | 15 | 4 | 15 | 14 | 36 | 6 | 26.9% |
| 13 | 4 | 7 | 2 | 7 | 6 | 19 | 9 | 30.8% | |
| 13 | 3 | 8 | 2 | 8 | 8 | 17 | 6 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นอร์ธโคท์ซิตี้
56 - 74
เอฟซี บูลลีนไลออน
นอร์ธโคท์ซิตี้
เอฟซี บูลลีนไลออน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นอร์ธโคท์ซิตี้
LLWWWD
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%51.33
เอฟซี บูลลีนไลออน
WWWWWL
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม1.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%45.67