ราคาบอล คู่ สโลวาน ลูบลิยานา vs เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.75 | -0.25 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.7 | 3.3 | 2.25 |
| Bet365 | 2.7 | 3.5 | 2.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.55 | 3.1 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.75 | 3.45 | 2.25 |
| Interwetten | 2.8 | 3.3 | 2.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.67 | 2.75 | 0.66 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 2.75 | 0.82 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวาน ลูบลิยานา vs เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวาน ลูบลิยานา
3-0-2
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
3-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวาน ลูบลิยานา
8 : 11
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
8 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวาน ลูบลิยานา
60.0%
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
60.0%
สโลวาน ลูบลิยานา
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 11 | 9 | 7 | 60.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | 6 | 6 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 9 | 3 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 11 | 9 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 6 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 5 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 40.0% |
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 6 | 60.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 7 | 40.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวาน ลูบลิยานา
56 - 68
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
สโลวาน ลูบลิยานา
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวาน ลูบลิยานา
LLWWWL
ยิงได้1.33
เสีย2.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง3.67
ครองบอล%48.83
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
WLLWWL
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%52.33