ราคาบอล คู่ เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า vs เอ็นเค ปริมอร์เย ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 0 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.4 | 3.4 | 2.5 |
| Bet365 | 2.2 | 3.5 | 2.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.3 | 3.1 | 2.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.4 | 3.5 | 2.5 |
| Interwetten | 2.45 | 3.3 | 2.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.61 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 2.75 | 0.87 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า vs เอ็นเค ปริมอร์เย
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
3-1-2
เอ็นเค ปริมอร์เย
2-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
8 : 6
เอ็นเค ปริมอร์เย
7 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
50.0%
เอ็นเค ปริมอร์เย
33.3%
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 6 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 8 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 9 | 33.3% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
เอ็นเค ปริมอร์เย
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 12 | 33.3% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 5 | 6 | 10 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 14 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 5 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
69 - 45
เอ็นเค ปริมอร์เย
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
เอ็นเค ปริมอร์เย
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
DWLLWW
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%53.33
เอ็นเค ปริมอร์เย
LLDWLW
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%50.50