ราคาบอล คู่ นิวรี่ ซิตี้ vs ดันเดลา เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
10 ต.ค. 2569 01:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.91 | 0.75 | 0.79 |
| Vcbet | 0.99 | 0.75 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 0.5 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.7 | 3.6 | 4 |
| Bet365 | 1.8 | 3.6 | 3.5 |
| Easybet | 1.65 | 3.8 | 4 |
| Vcbet | 1.75 | 3.9 | 3.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.83 | 3.7 | 3.6 |
| Interwetten | 1.8 | 3.65 | 3.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | 0.71 | 3 | 1.01 |
| Vcbet | 0.83 | 3 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 3 | 0.89 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นิวรี่ ซิตี้ vs ดันเดลา เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นิวรี่ ซิตี้
4-3-3
ดันเดลา เอฟซี
2-5-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นิวรี่ ซิตี้
16 : 18
ดันเดลา เอฟซี
18 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นิวรี่ ซิตี้
40.0%
ดันเดลา เอฟซี
20.0%
นิวรี่ ซิตี้
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 16 | 18 | 15 | 7 | 40.0% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 12 | 5 | 12 | 20.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 10 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 8 | 7 | 15 | 5 | 40.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 9 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% |
ดันเดลา เอฟซี
| รวม | 10 | 2 | 5 | 3 | 18 | 20 | 11 | 12 | 20.0% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 9 | 6 | 9 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 10 | 11 | 5 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 5 | 5 | 0 | 11 | 6 | 20 | 2 | 50.0% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 2 | 13 | 1 | 80.0% | |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 4 | 7 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 4 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นิวรี่ ซิตี้
57 - 55
ดันเดลา เอฟซี
นิวรี่ ซิตี้
ดันเดลา เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นิวรี่ ซิตี้
LWDDDW
ยิงได้2.00
เสีย1.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%33.00
ดันเดลา เอฟซี
LWDDWW
ยิงได้2.67
เสีย2.17
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%32.67