ราคาบอล คู่ นิวรอซ เอสซี(IRQ) vs โมซูล เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 0.25 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.1 | 3.25 |
| Bet365 | 2.05 | 3.1 | 3.3 |
| Easybet | 2.05 | 3.1 | 3.3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.05 | 3.15 | 3.35 |
| Interwetten | 2.1 | 3.1 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.98 | 2.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 2.5 | 0.83 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นิวรอซ เอสซี(IRQ) vs โมซูล เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
1-2-2
โมซูล เอฟซี
2-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
5 : 5
โมซูล เอฟซี
8 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
20.0%
โมซูล เอฟซี
40.0%
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 5 | 13 | 20.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 8 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 40.0% |
โมซูล เอฟซี
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 | 6 | 40.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 3 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 7 | 40.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
37 - 64
โมซูล เอฟซี
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
โมซูล เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
WDLLDL
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%48.67
โมซูล เอฟซี
DLWWDW
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%37.83