ราคาบอล คู่ นิวรอซ เอสซี(IRQ) vs อัล มินา ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | 0.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.9 | 0.5 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 0.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.91 | 3 | 3.9 |
| Bet365 | 1.85 | 3.1 | 3.9 |
| Easybet | 1.85 | 3.1 | 3.9 |
| Vcbet | 1.87 | 3.2 | 4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.9 | 3.15 | 3.9 |
| Interwetten | 1.95 | 3.1 | 3.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.61 |
| Bet365 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.95 | 2.25 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 2.25 | 0.76 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นิวรอซ เอสซี(IRQ) vs อัล มินา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
4-3-2
อัล มินา
3-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
11 : 5
อัล มินา
10 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
44.4%
อัล มินา
33.3%
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 11 | 5 | 15 | 6 | 44.4% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 3 | 5 | 15 | 33.3% | |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 0 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 3 | 1 | 8 | 3 | 18 | 3 | 55.6% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 5 | 66.7% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 0 | 14 | 66.7% |
อัล มินา
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 10 | 12 | 8 | 33.3% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 6 | 8 | 8 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 5 | 13 | 7 | 33.3% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 10 | 20.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
87 - 43
อัล มินา
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
อัล มินา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นิวรอซ เอสซี(IRQ)
WDWWWD
ยิงได้1.33
เสีย0.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%48.17
อัล มินา
WDLDLL
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%53.67