ราคาบอล คู่ นิวคาสเซิล เจ็ทส์ vs กัมบะ โอซาก้า ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
%
อัตราครองบอล
%
บุก
บุกอันตราย
จำนวนการยิง
ยิงเข้ากรอบ
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | -0.75 | 0.94 |
| Macauslot | 0.85 | -0.75 | 0.93 |
| Crown | 0.88 | -0.75 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.89 | -0.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.87 | -0.75 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.95 | -0.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.92 | -0.75 | 0.88 |
| 18Bet | 0.86 | -0.75 | 0.91 |
| Interwetten | 0.75 | -1 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.5 | 3.66 | 1.71 |
| Macauslot | 3.37 | 3.95 | 1.73 |
| Crown | 3.6 | 4.3 | 1.75 |
| Ladbrokes | 3.7 | 3.9 | 1.7 |
| Bet365 | 4.2 | 3.9 | 1.7 |
| Easybet | 3.8 | 3.8 | 1.73 |
| Vcbet | 3.9 | 4.1 | 1.73 |
| Mansion88 | 3.95 | 4.25 | 1.69 |
| 12bet | 3.95 | 4.25 | 1.69 |
| 18Bet | 3.9 | 4.3 | 1.75 |
| Interwetten | 4.8 | 4 | 1.63 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3.25 | 0.98 |
| Macauslot | 0.97 | 3.5 | 0.75 |
| Crown | 0.96 | 3.5 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.98 | 3.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.82 | 3.25 | 1.03 |
| Vcbet | 1.01 | 3.5 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.98 | 3.5 | 0.82 |
| 12bet | 0.98 | 3.5 | 0.82 |
| 18Bet | 0.95 | 3.5 | 0.81 |
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นิวคาสเซิล เจ็ทส์ vs กัมบะ โอซาก้า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
15-3-8
กัมบะ โอซาก้า
1-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
55 : 39
กัมบะ โอซาก้า
8 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
57.7%
กัมบะ โอซาก้า
11.1%
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
| รวม | 26 | 15 | 3 | 8 | 55 | 39 | 48 | 1 | 57.7% |
| 13 | 7 | 1 | 5 | 30 | 20 | 22 | 2 | 53.8% | |
| 13 | 8 | 2 | 3 | 25 | 19 | 26 | 1 | 61.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 10 | 10 | 6 | 25 | 17 | 40 | 2 | 38.5% |
| 13 | 4 | 6 | 3 | 12 | 8 | 18 | 5 | 30.8% | |
| 13 | 6 | 4 | 3 | 13 | 9 | 22 | 2 | 46.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 33.3% |
กัมบะ โอซาก้า
| รวม | 9 | 1 | 3 | 5 | 8 | 16 | 6 | 18 | 11.1% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 17 | 25.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 10 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 9 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 6 | 7 | 18 | 11.1% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 15 | 25.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
49 - 49
กัมบะ โอซาก้า
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
กัมบะ โอซาก้า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
LLLLLL
ยิงได้1.50
เสีย5.00
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%54.83
กัมบะ โอซาก้า
LLLDDD
ยิงได้1.50
เสีย2.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%46.33
📺 ถ่ายทอดสด
YouTube : BG SPORTS