ราคาบอล คู่ นิวยอร์ก คอสมอส vs สโปเคน เวลอซิตี้ ไฮไลท์ สถิติทีม
อเมริกัน ดิวิชั่น 1
22 ต.ค. 2569 06:50 น.
🎬 ไฮไลท์
📊 สถิติ
46%
อัตราครองบอล
54%
115
บุก
139
14
บุกอันตราย
11
65
จำนวนการยิง
101
6
ยิงเข้ากรอบ
3
5
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | -0.25 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | -0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | -0.25 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | -0.25 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.94 | -0.25 | 0.86 |
| 12bet | 0.94 | -0.25 | 0.86 |
| 18Bet | 0.85 | -0.25 | 0.79 |
| Interwetten | 0.7 | -0.5 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.81 | 3.28 | 2.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.69 | 3.5 | 2.04 |
| Ladbrokes | 2.87 | 3.5 | 2.05 |
| Bet365 | 3 | 3.6 | 2 |
| Easybet | 2.9 | 3.6 | 2.05 |
| Vcbet | 2.75 | 3.2 | 1.91 |
| Mansion88 | 2.81 | 3.55 | 2.08 |
| 12bet | 2.81 | 3.55 | 2.08 |
| 18Bet | 2.9 | 3.6 | 2.1 |
| Interwetten | 3.05 | 3.5 | 2.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | 2.75 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.73 | 2.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.75 | 2.75 | 1.05 |
| Easybet | 0.76 | 2.75 | 1.06 |
| Vcbet | 0.69 | 3 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.74 | 2.75 | 1.06 |
| 12bet | 0.74 | 2.75 | 1.06 |
| 18Bet | 0.93 | 3 | 0.72 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นิวยอร์ก คอสมอส vs สโปเคน เวลอซิตี้
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นิวยอร์ก คอสมอส
7-4-19
สโปเคน เวลอซิตี้
16-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นิวยอร์ก คอสมอส
36 : 62
สโปเคน เวลอซิตี้
47 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นิวยอร์ก คอสมอส
23.3%
สโปเคน เวลอซิตี้
53.3%
นิวยอร์ก คอสมอส
| รวม | 30 | 7 | 4 | 19 | 36 | 62 | 25 | 17 | 23.3% |
| 14 | 5 | 2 | 7 | 17 | 23 | 17 | 17 | 35.7% | |
| 16 | 2 | 2 | 12 | 19 | 39 | 8 | 14 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 14 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 4 | 11 | 15 | 11 | 30 | 23 | 17 | 13.3% |
| 14 | 2 | 8 | 4 | 5 | 8 | 14 | 17 | 14.3% | |
| 16 | 2 | 3 | 11 | 6 | 22 | 9 | 17 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 8 | 3 | 16.7% |
สโปเคน เวลอซิตี้
| รวม | 30 | 16 | 5 | 9 | 47 | 40 | 53 | 6 | 53.3% |
| 16 | 11 | 2 | 3 | 31 | 20 | 35 | 3 | 68.8% | |
| 14 | 5 | 3 | 6 | 16 | 20 | 18 | 8 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 11 | 10 | 9 | 22 | 20 | 43 | 7 | 36.7% |
| 16 | 6 | 6 | 4 | 14 | 9 | 24 | 7 | 37.5% | |
| 14 | 5 | 4 | 5 | 8 | 11 | 19 | 8 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นิวยอร์ก คอสมอส
36 - 75
สโปเคน เวลอซิตี้
นิวยอร์ก คอสมอส
สโปเคน เวลอซิตี้
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นิวยอร์ก คอสมอส
LLLWLL
ยิงได้1.00
เสีย2.33
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%52.17
สโปเคน เวลอซิตี้
WLWDWW
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม1.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%45.00