ราคาบอล คู่ นิวยอร์ก คอสมอส vs กองทัพน็อกซ์วิลล์ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | -0.25 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | -0.25 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| 12bet | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| 18Bet | 0.77 | -0.25 | 0.87 |
| Interwetten | 0.55 | -0.5 | 1.2 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.65 | 3.45 | 2.06 |
| Ladbrokes | 2.8 | 3.4 | 2.15 |
| Bet365 | 2.75 | 3.6 | 2.15 |
| Easybet | 2.7 | 3.6 | 2.15 |
| Vcbet | 2.6 | 3.13 | 2 |
| Mansion88 | 2.66 | 3.4 | 2.21 |
| 12bet | 2.66 | 3.45 | 2.21 |
| 18Bet | 2.7 | 3.45 | 2.25 |
| Interwetten | 2.8 | 3.4 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 2.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.84 | 2.75 | 0.99 |
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | 0.86 | 2.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 0.98 |
| 18Bet | 0.76 | 2.75 | 0.88 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นิวยอร์ก คอสมอส vs กองทัพน็อกซ์วิลล์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นิวยอร์ก คอสมอส
7-4-18
กองทัพน็อกซ์วิลล์
14-9-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นิวยอร์ก คอสมอส
36 : 59
กองทัพน็อกซ์วิลล์
49 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นิวยอร์ก คอสมอส
24.1%
กองทัพน็อกซ์วิลล์
45.2%
นิวยอร์ก คอสมอส
| รวม | 29 | 7 | 4 | 18 | 36 | 59 | 25 | 16 | 24.1% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 17 | 20 | 17 | 17 | 38.5% | |
| 16 | 2 | 2 | 12 | 19 | 39 | 8 | 14 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 4 | 11 | 14 | 11 | 29 | 23 | 17 | 13.8% |
| 13 | 2 | 8 | 3 | 5 | 7 | 14 | 17 | 15.4% | |
| 16 | 2 | 3 | 11 | 6 | 22 | 9 | 17 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 7 | 6 | 33.3% |
กองทัพน็อกซ์วิลล์
| รวม | 31 | 14 | 9 | 8 | 49 | 36 | 51 | 5 | 45.2% |
| 16 | 7 | 5 | 4 | 22 | 16 | 26 | 9 | 43.8% | |
| 15 | 7 | 4 | 4 | 27 | 20 | 25 | 1 | 46.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 31 | 6 | 19 | 6 | 20 | 17 | 37 | 11 | 19.4% |
| 16 | 3 | 11 | 2 | 10 | 7 | 20 | 13 | 18.8% | |
| 15 | 3 | 8 | 4 | 10 | 10 | 17 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นิวยอร์ก คอสมอส
48 - 62
กองทัพน็อกซ์วิลล์
นิวยอร์ก คอสมอส
กองทัพน็อกซ์วิลล์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นิวยอร์ก คอสมอส
LLWLLW
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%49.33
กองทัพน็อกซ์วิลล์
LWLDLW
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%54.17