ราคาบอล คู่ เนฟชี่ เฟอร์กาน่า vs โลโคโมทีฟ ทัชเคน ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 1 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 1 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1 | 0.9 |
| Easybet | 0.84 | 1 | 0.99 |
| Vcbet | 0.81 | 1 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.91 | 1 | 0.93 |
| 12bet | 0.87 | 1 | 0.97 |
| 18Bet | 0.81 | 1 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.51 | 3.95 | 4.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.51 | 4.15 | 4.6 |
| Ladbrokes | 1.44 | 3.8 | 5.25 |
| Bet365 | 1.53 | 4 | 5.5 |
| Easybet | 1.53 | 4 | 5.5 |
| Vcbet | 1.5 | 4 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.52 | 3.7 | 5.2 |
| 12bet | 1.49 | 3.8 | 5.3 |
| 18Bet | 1.52 | 3.9 | 5.5 |
| Interwetten | 1.5 | 4.1 | 5.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 2.5 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 3 | 0.81 |
| Vcbet | 0.9 | 2.75 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.97 | 2.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.93 | 2.75 | 0.89 |
| 18Bet | 0.88 | 2.75 | 0.76 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนฟชี่ เฟอร์กาน่า vs โลโคโมทีฟ ทัชเคน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
17-4-3
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
11-6-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
56 : 21
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
39 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
70.8%
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
45.8%
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
| รวม | 24 | 17 | 4 | 3 | 56 | 21 | 55 | 1 | 70.8% |
| 12 | 9 | 2 | 1 | 30 | 8 | 29 | 1 | 75.0% | |
| 12 | 8 | 2 | 2 | 26 | 13 | 26 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 11 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 11 | 8 | 5 | 23 | 14 | 41 | 3 | 45.8% |
| 12 | 6 | 2 | 4 | 13 | 7 | 20 | 5 | 50.0% | |
| 12 | 5 | 6 | 1 | 10 | 7 | 21 | 3 | 41.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 33.3% |
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
| รวม | 24 | 11 | 6 | 7 | 39 | 30 | 39 | 5 | 45.8% |
| 12 | 6 | 4 | 2 | 20 | 11 | 22 | 4 | 50.0% | |
| 12 | 5 | 2 | 5 | 19 | 19 | 17 | 6 | 41.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 6 | 12 | 6 | 16 | 15 | 30 | 8 | 25.0% |
| 12 | 4 | 7 | 1 | 7 | 3 | 19 | 7 | 33.3% | |
| 12 | 2 | 5 | 5 | 9 | 12 | 11 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
66 - 62
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
WLDWWW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม8.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%52.67
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
DWLWWD
ยิงได้1.33
เสีย0.67
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%53.17