ราคาบอล คู่ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น vs เลฟสกี้ โซเฟีย ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
%
อัตราครองบอล
%
บุก
บุกอันตราย
จำนวนการยิง
ยิงเข้ากรอบ
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 0.5 | 0.98 |
| Macauslot | 0.81 | 0.5 | 0.97 |
| Crown | 0.9 | 0.5 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.89 | 0.5 | 0.97 |
| Vcbet | 0.89 | 0.5 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.9 | 0.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.9 | 0.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.85 | 0.5 | 0.94 |
| Interwetten | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.92 | 3.49 | 3.65 |
| Macauslot | 1.83 | 3.53 | 3.38 |
| Crown | 1.9 | 3.75 | 3.5 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.7 | 3.8 |
| Bet365 | 1.85 | 3.7 | 3.9 |
| Easybet | 1.88 | 3.6 | 3.8 |
| Vcbet | 1.85 | 3.7 | 3.9 |
| Mansion88 | 1.9 | 3.55 | 3.7 |
| 12bet | 1.9 | 3.55 | 3.7 |
| 18Bet | 1.9 | 3.8 | 3.8 |
| Interwetten | 1.9 | 3.7 | 3.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 2.75 | 0.92 |
| Macauslot | 0.88 | 2.75 | 0.84 |
| Crown | 0.95 | 2.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.95 | 2.75 | 0.89 |
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.95 | 2.75 | 0.91 |
| 12bet | 0.95 | 2.75 | 0.91 |
| 18Bet | 0.92 | 2.75 | 0.87 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น vs เลฟสกี้ โซเฟีย
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
2-3-3
เลฟสกี้ โซเฟีย
9-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
13 : 14
เลฟสกี้ โซเฟีย
23 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
25.0%
เลฟสกี้ โซเฟีย
90.0%
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 13 | 14 | 9 | 11 | 25.0% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 5 | 8 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 6 | 7 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 11 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 4 | 2 | 6 | 7 | 10 | 9 | 25.0% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% |
เลฟสกี้ โซเฟีย
| รวม | 10 | 9 | 1 | 0 | 23 | 4 | 28 | 1 | 90.0% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 14 | 1 | 15 | 2 | 100.0% | |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 3 | 13 | 1 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 2 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 5 | 5 | 0 | 6 | 0 | 20 | 3 | 50.0% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 5 | 0 | 13 | 2 | 80.0% | |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 3 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
35 - 75
เลฟสกี้ โซเฟีย
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
เลฟสกี้ โซเฟีย
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
DDLLDL
ยิงได้0.83
เสีย2.50
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%55.17
เลฟสกี้ โซเฟีย
WLDLWW
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%59.67
👥 ตัวจริง
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 3-4-2-1
1Gonzalo Alejandro Crettaz
21Storm T.
24Fonville D.
73Gabriel Bras
99Clement Bischoff
20Lebreton N.
6Nejasmic D.
34Kers K.
10ดูซาน ทาดิช
9Tjaronn Chery
30ไบรอัน ลินส์เซน
เลฟสกี้ โซเฟีย 4-2-3-1
50คริสเตียน ดิมิตรอฟ
4คริสเตียน มาคูน
3Maicon
92Vutsov S.
17บรัม นุยตินค์
18เดนนิส ไกเกอร์
7เอ็มเร มอร์
3ฟิลิปป์ แซนด์เลอร์
14กัย ซีร์เฮอวส์
8Isak Hansen-Aaroen
77Ayodele Thomas
📺 ถ่ายทอดสด
beIN SPORTS MAX (beIN SPORTS CONNECT)