ราคาบอล คู่ นาซซาจี้ มาซานดาราน vs ฟาร์ เซปาซี่ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.69 | 0 | 1.14 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 0 | 0.93 |
| Interwetten | 1.6 | 0.5 | 0.4 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.42 | 2.65 | 3.15 |
| Ladbrokes | 2.5 | 2.62 | 2.87 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.65 | 2.9 | 2.85 |
| Interwetten | 2.65 | 2.75 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | 1.9 | 2.5 | 0.36 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 1.75 | 0.93 |
| Interwetten | 0.6 | 1.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นาซซาจี้ มาซานดาราน vs ฟาร์ เซปาซี่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นาซซาจี้ มาซานดาราน
2-4-3
ฟาร์ เซปาซี่
3-4-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นาซซาจี้ มาซานดาราน
5 : 7
ฟาร์ เซปาซี่
8 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นาซซาจี้ มาซานดาราน
22.2%
ฟาร์ เซปาซี่
33.3%
นาซซาจี้ มาซานดาราน
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 5 | 7 | 10 | 11 | 22.2% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 15 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 4 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 5 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | 22.2% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
ฟาร์ เซปาซี่
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 8 | 10 | 13 | 9 | 33.3% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 6 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 8 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 5 | 1 | 4 | 2 | 14 | 4 | 33.3% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 2 | 0 | 9 | 3 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นาซซาจี้ มาซานดาราน
52 - 52
ฟาร์ เซปาซี่
นาซซาจี้ มาซานดาราน
ฟาร์ เซปาซี่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นาซซาจี้ มาซานดาราน
DDDWWL
ยิงได้0.67
เสีย0.67
เตะมุม0.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%0.00
ฟาร์ เซปาซี่
WWLLDD
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม0.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%0.00