ราคาบอล คู่ นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี vs โดมา ยูไนเต็ด ไฮไลท์ สถิติทีม
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
11 ต.ค. 2569 22:00 น.
🎬 ไฮไลท์
📊 สถิติ
54%
อัตราครองบอล
46%
0
บุก
0
12
บุกอันตราย
8
0
จำนวนการยิง
0
6
ยิงเข้ากรอบ
3
6
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 1 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.48 | 4 | 5 |
| Bet365 | 1.55 | 4.33 | 4.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.57 | 4.4 | 4.3 |
| Interwetten | 1.55 | 3.55 | 6.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 3 | 0.86 |
| Interwetten | 0.35 | 2.5 | 1.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี vs โดมา ยูไนเต็ด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
2-2-3
โดมา ยูไนเต็ด
4-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
6 : 8
โดมา ยูไนเต็ด
10 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
28.6%
โดมา ยูไนเต็ด
57.1%
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
| รวม | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 8 | 15 | 28.6% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 14 | 66.7% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 7 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 6 | 0 | 4 | 3 | 9 | 12 | 14.3% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 4 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
โดมา ยูไนเต็ด
| รวม | 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 8 | 13 | 3 | 57.1% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 2 | 10 | 5 | 75.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 12 | 6 | 42.9% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 3 | 0 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
56 - 55
โดมา ยูไนเต็ด
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
โดมา ยูไนเต็ด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี
DWLDLW
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%31.83
โดมา ยูไนเต็ด
WLDLWW
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%34.33