ราคาบอล คู่ นารา คลับ vs กิระวันสึ คิตะคิวชู ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.5 | 0.95 |
| Macauslot | 0.8 | 0.5 | 0.9 |
| Crown | 0.86 | 0.5 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.89 | 0.5 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.83 | 0.5 | 1.01 |
| 12bet | 0.85 | 0.5 | 0.99 |
| 18Bet | 0.74 | 0.5 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.89 | 3.41 | 3.35 |
| Macauslot | 1.8 | 3.41 | 3.05 |
| Crown | 1.86 | 3.65 | 3.25 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.5 | 3.6 |
| Bet365 | 1.8 | 3.6 | 3.5 |
| Easybet | 1.84 | 3.7 | 3.6 |
| Vcbet | 1.73 | 3.25 | 3.2 |
| Mansion88 | 1.83 | 3.55 | 3.45 |
| 12bet | 1.85 | 3.5 | 3.4 |
| 18Bet | 1.82 | 3.7 | 3.5 |
| Interwetten | 1.9 | 3.5 | 3.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 3 | 0.82 |
| Macauslot | 0.89 | 3 | 0.73 |
| Crown | 0.98 | 3 | 0.82 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 1 | 3 | 0.82 |
| Vcbet | 0.72 | 3 | 0.62 |
| Mansion88 | 0.95 | 3 | 0.87 |
| 12bet | 0.95 | 3 | 0.87 |
| 18Bet | 0.88 | 3 | 0.77 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นารา คลับ vs กิระวันสึ คิตะคิวชู
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นารา คลับ
6-2-2
กิระวันสึ คิตะคิวชู
2-4-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นารา คลับ
21 : 16
กิระวันสึ คิตะคิวชู
12 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นารา คลับ
60.0%
กิระวันสึ คิตะคิวชู
20.0%
นารา คลับ
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 21 | 16 | 20 | 3 | 60.0% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 6 | 12 | 3 | 80.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 10 | 8 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 6 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 4 | 2 | 9 | 7 | 16 | 4 | 40.0% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 2 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 15 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% |
กิระวันสึ คิตะคิวชู
| รวม | 10 | 2 | 4 | 4 | 12 | 18 | 10 | 15 | 20.0% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 6 | 6 | 12 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 12 | 4 | 15 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 1 | 6 | 3 | 3 | 5 | 9 | 16 | 10.0% |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 16 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นารา คลับ
73 - 39
กิระวันสึ คิตะคิวชู
นารา คลับ
กิระวันสึ คิตะคิวชู
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นารา คลับ
WWWWDL
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%53.33
กิระวันสึ คิตะคิวชู
WLDWLL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม5.17
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%48.83