ราคาบอล คู่ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ vs ซีเอ เรนติสตัส ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.69 | 1.25 | 1.17 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 1.25 | 1.13 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 1.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 1.5 | 0.83 |
| Vcbet | 0.93 | 1.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.74 | 1.25 | 1.06 |
| 12bet | 0.74 | 1.25 | 1.06 |
| 18Bet | 0.73 | 1.25 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.27 | 4.56 | 7.4 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.27 | 4.75 | 8.1 |
| Ladbrokes | 1.3 | 4.8 | 7.5 |
| Bet365 | 1.42 | 4 | 6.5 |
| Easybet | 1.36 | 4.4 | 7.8 |
| Vcbet | 1.29 | 4.6 | 9.5 |
| Mansion88 | 1.28 | 4.6 | 8.8 |
| 12bet | 1.28 | 4.6 | 8.8 |
| 18Bet | 1.32 | 4.5 | 8.5 |
| Interwetten | 1.33 | 4.7 | 8.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.5 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.8 | 2.5 | 1.01 |
| Vcbet | 0.84 | 2.5 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| 12bet | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.78 | 2.5 | 0.86 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ vs ซีเอ เรนติสตัส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
6-2-2
ซีเอ เรนติสตัส
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
14 : 9
ซีเอ เรนติสตัส
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
60.0%
ซีเอ เรนติสตัส
0.0%
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 14 | 9 | 20 | 4 | 60.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 5 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 5 | 1 | 5 | 2 | 17 | 1 | 40.0% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 20.0% | |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
ซีเอ เรนติสตัส
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
83 - 37
ซีเอ เรนติสตัส
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
ซีเอ เรนติสตัส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
WWWWWD
ยิงได้1.67
เสีย0.50
เตะมุม7.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%55.00
ซีเอ เรนติสตัส
LWLWLW
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%45.50