ราคาบอล คู่ เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ vs ซันเดอร์แลนด์ ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
%
อัตราครองบอล
%
บุก
บุกอันตราย
จำนวนการยิง
ยิงเข้ากรอบ
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | -1.5 | 1.06 |
| Macauslot | 0.79 | -1.5 | 0.99 |
| Crown | 0.83 | -1.5 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -1.5 | 1.03 |
| Easybet | 1.07 | -1.25 | 0.78 |
| Vcbet | 0.82 | -1.5 | 1.06 |
| Mansion88 | 0.85 | -1.5 | 1.03 |
| 12bet | 0.85 | -1.5 | 1.03 |
| 18Bet | 0.8 | -1.5 | 0.99 |
| Interwetten | 0.75 | -1.5 | 1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 7.7 | 4.82 | 1.34 |
| Macauslot | 7.6 | 5.1 | 1.25 |
| Crown | 6.7 | 5 | 1.36 |
| Ladbrokes | 7.5 | 5 | 1.36 |
| Bet365 | 7.5 | 5.25 | 1.36 |
| Easybet | 7.6 | 5 | 1.36 |
| Vcbet | 8.5 | 5 | 1.33 |
| Mansion88 | 7.7 | 4.8 | 1.35 |
| 12bet | 7.7 | 4.8 | 1.35 |
| 18Bet | 7.5 | 5 | 1.38 |
| Interwetten | 7.5 | 5.25 | 1.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 3 | 0.84 |
| Macauslot | 0.93 | 3 | 0.79 |
| Crown | 0.98 | 3 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.88 |
| Easybet | 1 | 3 | 0.84 |
| Vcbet | 0.98 | 3 | 0.87 |
| Mansion88 | 1 | 3 | 0.86 |
| 12bet | 1 | 3 | 0.86 |
| 18Bet | 0.95 | 3 | 0.84 |
| Interwetten | 0.57 | 2.5 | 1.35 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ vs ซันเดอร์แลนด์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
1-3-3
ซันเดอร์แลนด์
1-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
7 : 10
ซันเดอร์แลนด์
6 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
14.3%
ซันเดอร์แลนด์
16.7%
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 7 | 10 | 6 | 15 | 14.3% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 5 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 5 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 5 | 6 | 17 | 14.3% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
ซันเดอร์แลนด์
| รวม | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | 17 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 14 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 8 | 1 | 19 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 16 | 0.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
65 - 55
ซันเดอร์แลนด์
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
ซันเดอร์แลนด์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
LWDWLD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.17
ซันเดอร์แลนด์
LLWLWD
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%49.50
👥 ตัวจริง
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 4-3-3
31Adriel
23Vazquez J.
5Diadie Mohamed
4Volnei Feltes
22เดวิด บรูโน่
33João Marques
8Alfaro A.
6Oudrhiri A.
7Dany Jean
27Abubakari M.
11Pozo Guerrero M.
ซันเดอร์แลนด์ 4-2-3-1
34กรานิท คาก้า
29Ahoka J.
20นอร์ดี มูคิเอเล
13ลูค โอเนีน
15โอมาร์ อัลเดอเร็ต
6D.Methalie
22Roefs R.
21Nuha Jatta
47Adama Baradji
12โธมัส มูเนียร์
9ไบรอัน บร็อบบี้
📺 ถ่ายทอดสด
beIN SPORTS 5 (TrueVisions)beIN SPORTS MAX (beIN SPORTS CONNECT)