ราคาบอล คู่ มูรังกา ซีล vs ไนโรบี ยูไนเต็ด ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0 | 0.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.74 | -0.25 | 1.02 |
| 18Bet | 0.71 | -0.25 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.74 | 3.02 | 2.2 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.8 | 3.1 | 2.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.63 | 2.8 | 2.15 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.82 | 3.05 | 2.26 |
| 18Bet | 2.85 | 3.2 | 2.3 |
| Interwetten | 2.85 | 3.05 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 2.5 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 2.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.63 | 2.25 | 0.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.08 | 2.5 | 0.68 |
| 18Bet | 0.87 | 2.5 | 0.77 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มูรังกา ซีล vs ไนโรบี ยูไนเต็ด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มูรังกา ซีล
1-0-2
ไนโรบี ยูไนเต็ด
0-3-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มูรังกา ซีล
8 : 7
ไนโรบี ยูไนเต็ด
3 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มูรังกา ซีล
33.3%
ไนโรบี ยูไนเต็ด
0.0%
มูรังกา ซีล
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 8 | 7 | 3 | 9 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 8 | 7 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 3 | 3 | 7 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 3 | 3 | 33.3% |
ไนโรบี ยูไนเต็ด
| รวม | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 10 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มูรังกา ซีล
60 - 46
ไนโรบี ยูไนเต็ด
มูรังกา ซีล
ไนโรบี ยูไนเต็ด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มูรังกา ซีล
LWLWWL
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%47.00
ไนโรบี ยูไนเต็ด
DDDLWD
ยิงได้0.67
เสีย0.67
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%41.83