ราคาบอล คู่ เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) vs ชีน เลนสกี้ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูฟ่า ยูธ ลีก U19
2 ต.ค. 2562 22:59 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 1 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 1 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 1 | 0.92 |
| Easybet | 0.73 | 0.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.9 | 1 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.69 | 0.75 | 1.17 |
| 18Bet | 0.86 | 1 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.58 | 4.1 | 4.1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.5 | 4.45 | 4.35 |
| Ladbrokes | 1.53 | 4.2 | 4.75 |
| Bet365 | 1.55 | 4.2 | 4.75 |
| Easybet | 1.5 | 4.5 | 4.4 |
| Vcbet | 1.53 | 4.4 | 5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.51 | 4.05 | 4.75 |
| 18Bet | 1.53 | 4.5 | 4.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.5 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3.5 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.83 | 3.5 | 0.9 |
| Vcbet | 0.8 | 3.25 | 1.02 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.98 | 3.5 | 0.84 |
| 18Bet | 0.93 | 3.5 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) vs ชีน เลนสกี้ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
7-1-3
ชีน เลนสกี้ ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
24 : 14
ชีน เลนสกี้ ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
63.6%
ชีน เลนสกี้ ยู19
0.0%
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
| รวม | 11 | 7 | 1 | 3 | 24 | 14 | 22 | 2 | 63.6% |
| 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 6 | 12 | 1 | 66.7% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 8 | 10 | 6 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 3 | 2 | 11 | 5 | 21 | 2 | 54.5% |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 1 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 1 | 14 | 66.7% |
ชีน เลนสกี้ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
60 - 3
ชีน เลนสกี้ ยู19
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
ชีน เลนสกี้ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
DLWLLD
ยิงได้1.33
เสีย2.17
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%14.33
ชีน เลนสกี้ ยู19
LL
ยิงได้0.00
เสีย4.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%18.00