ราคาบอล คู่ โมไรเรนเซ่(U19) vs ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
11 เม.ย. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 0.75 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 0.5 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 3.5 | 3.75 |
| Bet365 | 1.8 | 3.6 | 3.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.83 | 3.6 | 3.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.8 | 3.45 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | 2.75 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โมไรเรนเซ่(U19) vs ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โมไรเรนเซ่(U19)
4-2-2
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
0-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โมไรเรนเซ่(U19)
11 : 7
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
7 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โมไรเรนเซ่(U19)
50.0%
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
0.0%
โมไรเรนเซ่(U19)
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 11 | 7 | 14 | 2 | 50.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 4 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 4 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 4 | 13 | 3 | 37.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
| รวม | 8 | 0 | 2 | 6 | 7 | 17 | 2 | 6 | 0.0% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 8 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 5 | 9 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 13 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 0 | 1 | 7 | 2 | 12 | 1 | 6 | 0.0% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 7 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 11 | 0 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โมไรเรนเซ่(U19)
76 - 29
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
โมไรเรนเซ่(U19)
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โมไรเรนเซ่(U19)
DDLWWW
ยิงได้1.33
เสีย0.83
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%54.33
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
LLDDLL
ยิงได้1.00
เสีย2.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%51.50