ราคาบอล คู่ Mora CF vs ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | -0.5 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | -0.5 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.87 | -0.5 | 0.97 |
| 12bet | 0.87 | -0.5 | 0.97 |
| 18Bet | 0.84 | -0.5 | 0.99 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.4 | 3.1 | 1.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 3.6 | 3.3 | 1.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.5 | 3 | 2 |
| Mansion88 | 3.35 | 3.15 | 1.97 |
| 12bet | 3.35 | 3.15 | 1.97 |
| 18Bet | 3.45 | 3.2 | 1.95 |
| Interwetten | 3.9 | 3.25 | 1.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 2.25 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 2.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.02 | 2.25 | 0.75 |
| Mansion88 | 0.96 | 2.25 | 0.86 |
| 12bet | 0.96 | 2.25 | 0.86 |
| 18Bet | 0.98 | 2.25 | 0.84 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ Mora CF vs ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
Mora CF
0-0-0
ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน
5-5-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
Mora CF
0 : 0
ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน
18 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
Mora CF
0.0%
ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน
23.8%
Mora CF
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน
| รวม | 21 | 5 | 5 | 11 | 18 | 25 | 20 | 16 | 23.8% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 12 | 11 | 15 | 9 | 36.4% | |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 6 | 14 | 5 | 17 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 5 | 10 | 6 | 8 | 10 | 25 | 10 | 23.8% |
| 11 | 3 | 6 | 2 | 5 | 5 | 15 | 6 | 27.3% | |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 3 | 5 | 10 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
Mora CF
19 - 66
ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน
Mora CF
ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
Mora CF
LLLDLW
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม1.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%7.00
ซีเอส ปัวเออร์โตลลาโน
LWLWWD
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม1.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%17.17