ราคาบอล คู่ มงต์เปลลิเย่ร์ บี vs แซงต์ - เอเตียน บี ไฮไลท์ สถิติทีม
ฝรั่งเศส ช็องปิโอนาต์ นาซียงนาล 2
18 ต.ค. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 0.25 | 0.72 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.15 | 3.4 | 2.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.15 | 3.3 | 2.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.71 | 2.5 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์เปลลิเย่ร์ บี vs แซงต์ - เอเตียน บี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์เปลลิเย่ร์ บี
2-0-2
แซงต์ - เอเตียน บี
1-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์เปลลิเย่ร์ บี
5 : 5
แซงต์ - เอเตียน บี
3 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์เปลลิเย่ร์ บี
50.0%
แซงต์ - เอเตียน บี
25.0%
มงต์เปลลิเย่ร์ บี
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | 4 | 50.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 2 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 8 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 4 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 0.0% |
แซงต์ - เอเตียน บี
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 6 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 3 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 2 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์เปลลิเย่ร์ บี
53 - 61
แซงต์ - เอเตียน บี
มงต์เปลลิเย่ร์ บี
แซงต์ - เอเตียน บี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์เปลลิเย่ร์ บี
WLWLLL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม1.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%28.00
แซงต์ - เอเตียน บี
WLDDDD
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%36.00