ราคาบอล คู่ มอนเตวาชี vs บาสเตีย 1924 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 1 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.04 | 1 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.04 | 1 | 0.8 |
| 12bet | 1.04 | 1 | 0.8 |
| 18Bet | 1.05 | 1 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.55 | 3.75 | 4.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.54 | 3.75 | 4.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.5 | 3.75 | 5.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.57 | 3.6 | 4.95 |
| 12bet | 1.57 | 3.6 | 4.95 |
| 18Bet | 1.54 | 3.7 | 5.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 2.5 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 2.5 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 2.5 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.98 | 2.5 | 0.84 |
| 12bet | 0.98 | 2.5 | 0.84 |
| 18Bet | 0.99 | 2.5 | 0.83 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนเตวาชี vs บาสเตีย 1924
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนเตวาชี
6-5-15
บาสเตีย 1924
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนเตวาชี
25 : 47
บาสเตีย 1924
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนเตวาชี
23.1%
บาสเตีย 1924
0.0%
มอนเตวาชี
| รวม | 26 | 6 | 5 | 15 | 25 | 47 | 23 | 18 | 23.1% |
| 12 | 4 | 4 | 4 | 16 | 16 | 16 | 15 | 33.3% | |
| 14 | 2 | 1 | 11 | 9 | 31 | 7 | 19 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 14 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 5 | 7 | 14 | 11 | 23 | 22 | 20 | 19.2% |
| 12 | 3 | 5 | 4 | 7 | 6 | 14 | 17 | 25.0% | |
| 14 | 2 | 2 | 10 | 4 | 17 | 8 | 19 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 9 | 2 | 0.0% |
บาสเตีย 1924
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนเตวาชี
64 - 33
บาสเตีย 1924
มอนเตวาชี
บาสเตีย 1924
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนเตวาชี
LWWDWD
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%15.50
บาสเตีย 1924
WDLWDL
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม1.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%8.83