ราคาบอล คู่ โมนาโก(ยู 19) vs โรเดซ อาเวรง ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 0.75 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1 | 0.87 |
| Easybet | 0.93 | 1 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.67 | 0.75 | 1.2 |
| 12bet | 0.67 | 0.75 | 1.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.59 | 4.1 | 4.05 |
| Ladbrokes | 1.55 | 3.9 | 4.33 |
| Bet365 | 1.57 | 4.75 | 4.33 |
| Easybet | 1.72 | 3.9 | 3.3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.52 | 4.05 | 4.55 |
| 12bet | 1.66 | 3.8 | 3.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 3.25 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.76 | 3 | 1.03 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | 3 | 1.06 |
| 12bet | 0.76 | 3 | 1.06 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โมนาโก(ยู 19) vs โรเดซ อาเวรง ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โมนาโก(ยู 19)
2-4-8
โรเดซ อาเวรง ยู19
3-3-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โมนาโก(ยู 19)
13 : 26
โรเดซ อาเวรง ยู19
18 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โมนาโก(ยู 19)
14.3%
โรเดซ อาเวรง ยู19
20.0%
โมนาโก(ยู 19)
| รวม | 14 | 2 | 4 | 8 | 13 | 26 | 10 | 13 | 14.3% |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 16 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 8 | 10 | 9 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 15 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 4 | 6 | 4 | 10 | 15 | 18 | 7 | 28.6% |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 11 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 7 | 4 | 15 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 9 | 6 | 16.7% |
โรเดซ อาเวรง ยู19
| รวม | 15 | 3 | 3 | 9 | 18 | 30 | 12 | 12 | 20.0% |
| 8 | 2 | 1 | 5 | 9 | 13 | 7 | 12 | 25.0% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 17 | 5 | 10 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 1 | 9 | 5 | 5 | 10 | 12 | 12 | 6.7% |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 13 | 12.5% | |
| 7 | 0 | 5 | 2 | 2 | 5 | 5 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โมนาโก(ยู 19)
32 - 52
โรเดซ อาเวรง ยู19
โมนาโก(ยู 19)
โรเดซ อาเวรง ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โมนาโก(ยู 19)
LLLWLD
ยิงได้0.50
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%29.00
โรเดซ อาเวรง ยู19
DLDWLL
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%6.50