ราคาบอล คู่ โมนาโก(ยู 19) vs กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 1.5 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.33 | 5 | 6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.29 | 4.75 | 7.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 3 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 3 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โมนาโก(ยู 19) vs กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โมนาโก(ยู 19)
4-5-9
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
3-2-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โมนาโก(ยู 19)
21 : 33
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
14 : 47
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โมนาโก(ยู 19)
22.2%
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
16.7%
โมนาโก(ยู 19)
| รวม | 18 | 4 | 5 | 9 | 21 | 33 | 17 | 11 | 22.2% |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 9 | 19 | 5 | 14 | 12.5% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 12 | 14 | 12 | 7 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 16 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 4 | 10 | 4 | 12 | 17 | 22 | 7 | 22.2% |
| 8 | 0 | 5 | 3 | 5 | 13 | 5 | 14 | 0.0% | |
| 10 | 4 | 5 | 1 | 7 | 4 | 17 | 1 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 9 | 4 | 0.0% |
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
| รวม | 18 | 3 | 2 | 13 | 14 | 47 | 11 | 14 | 16.7% |
| 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 24 | 10 | 13 | 33.3% | |
| 9 | 0 | 1 | 8 | 4 | 23 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 0 | 14 | 4 | 1 | 6 | 14 | 13 | 0.0% |
| 9 | 0 | 9 | 0 | 0 | 0 | 9 | 12 | 0.0% | |
| 9 | 0 | 5 | 4 | 1 | 6 | 5 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 6 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โมนาโก(ยู 19)
56 - 37
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
โมนาโก(ยู 19)
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โมนาโก(ยู 19)
LDWWLL
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%36.50
กิโซนาชชา พรูเนลลี ยู19
LLLWDL
ยิงได้0.83
เสีย2.00
เตะมุม0.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%12.83