ราคาบอล คู่ โมไลน์ส ยูไนเต็ด vs ทรู-จูซ เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 0 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 0 | 0.99 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 0 | 1.01 |
| Vcbet | 0.8 | 0 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.78 | 0 | 0.98 |
| 12bet | 0.78 | 0 | 0.98 |
| 18Bet | 1.4 | 0.5 | 0.53 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.35 | 3.01 | 2.54 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.31 | 3.3 | 2.58 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.5 | 3.25 | 2.5 |
| Easybet | 2.5 | 3.3 | 2.6 |
| Vcbet | 2.45 | 3.3 | 2.63 |
| Mansion88 | 2.28 | 3.15 | 2.53 |
| 12bet | 2.28 | 3.15 | 2.53 |
| 18Bet | 2.45 | 3.3 | 2.7 |
| Interwetten | 2.45 | 3.2 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 2.5 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.5 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.78 |
| Easybet | 0.84 | 2.5 | 1.01 |
| Vcbet | 0.84 | 2.5 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.78 | 2.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.78 | 2.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.76 | 2.5 | 0.99 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โมไลน์ส ยูไนเต็ด vs ทรู-จูซ เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
1-0-1
ทรู-จูซ เอฟซี
1-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
4 : 4
ทรู-จูซ เอฟซี
4 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
50.0%
ทรู-จูซ เอฟซี
50.0%
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 8 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 13 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 0.0% |
ทรู-จูซ เอฟซี
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 0 | 4 | 2 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 0 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 2 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
57 - 83
ทรู-จูซ เอฟซี
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
ทรู-จูซ เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
LWLWWL
ยิงได้2.00
เสีย2.00
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%46.50
ทรู-จูซ เอฟซี
DW
ยิงได้2.00
เสีย0.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%39.50