ราคาบอล คู่ โมไลน์ส ยูไนเต็ด vs ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | -0.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.84 | -0.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.84 | -0.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.84 | -0.25 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.89 | 3.24 | 2.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.75 | 3.5 | 2.15 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.9 | 3.5 | 2.15 |
| Mansion88 | 2.76 | 3.5 | 2.09 |
| 12bet | 2.76 | 3.5 | 2.09 |
| 18Bet | 2.9 | 3.6 | 2.25 |
| Interwetten | 3.55 | 3.55 | 1.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 2.75 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.81 | 2.75 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.55 | 2.5 | 1.26 |
| 12bet | 0.55 | 2.5 | 1.26 |
| 18Bet | 0.79 | 2.75 | 0.98 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โมไลน์ส ยูไนเต็ด vs ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
7-7-18
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
6-10-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
31 : 65
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
28 : 54
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
21.9%
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
18.8%
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
| รวม | 32 | 7 | 7 | 18 | 31 | 65 | 28 | 13 | 21.9% |
| 16 | 4 | 2 | 10 | 17 | 33 | 14 | 13 | 25.0% | |
| 16 | 3 | 5 | 8 | 14 | 32 | 14 | 10 | 18.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 15 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 32 | 5 | 15 | 12 | 14 | 26 | 30 | 12 | 15.6% |
| 16 | 2 | 8 | 6 | 10 | 15 | 14 | 12 | 12.5% | |
| 16 | 3 | 7 | 6 | 4 | 11 | 16 | 11 | 18.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 8 | 2 | 0.0% |
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
| รวม | 32 | 6 | 10 | 16 | 28 | 54 | 28 | 12 | 18.8% |
| 17 | 5 | 7 | 5 | 16 | 17 | 22 | 10 | 29.4% | |
| 15 | 1 | 3 | 11 | 12 | 37 | 6 | 14 | 6.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 32 | 8 | 13 | 11 | 13 | 21 | 37 | 8 | 25.0% |
| 17 | 4 | 8 | 5 | 7 | 8 | 20 | 8 | 23.5% | |
| 15 | 4 | 5 | 6 | 6 | 13 | 17 | 10 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
42 - 66
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โมไลน์ส ยูไนเต็ด
LLDLDW
ยิงได้0.67
เสีย2.50
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%40.50
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
WDLWLW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%10.33