ราคาบอล คู่ โมลด์(ญ) vs วาเลเรนก้า (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.12 | -1.25 | 0.73 |
| Macauslot | 1.06 | -1.25 | 0.64 |
| Crown | 1.31 | -1.25 | 0.6 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -1.5 | 1 |
| Easybet | 1.01 | -1.5 | 0.71 |
| Vcbet | 0.94 | -1.5 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.85 | -1.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 5.6 | 4.97 | 1.34 |
| Macauslot | 6.1 | 5.3 | 1.21 |
| Crown | 5.9 | 5.2 | 1.31 |
| Ladbrokes | 5.5 | 5 | 1.36 |
| Bet365 | 5.5 | 4.5 | 1.4 |
| Easybet | 6.5 | 5.3 | 1.3 |
| Vcbet | 7 | 5.5 | 1.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 6.5 | 5.25 | 1.32 |
| Interwetten | 6.5 | 5.25 | 1.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3.5 | 1 |
| Macauslot | 0.66 | 3.5 | 0.96 |
| Crown | 0.69 | 3.5 | 1.14 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.85 | 3.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.75 | 3.75 | 0.96 |
| Vcbet | 0.85 | 3.75 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 3.75 | 0.78 |
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โมลด์(ญ) vs วาเลเรนก้า (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โมลด์(ญ)
5-3-8
วาเลเรนก้า (ญ)
10-1-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โมลด์(ญ)
23 : 29
วาเลเรนก้า (ญ)
41 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โมลด์(ญ)
31.3%
วาเลเรนก้า (ญ)
62.5%
โมลด์(ญ)
| รวม | 16 | 5 | 3 | 8 | 23 | 29 | 18 | 7 | 31.3% |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 12 | 15 | 8 | 8 | 25.0% | |
| 8 | 3 | 1 | 4 | 11 | 14 | 10 | 7 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 3 | 6 | 7 | 6 | 11 | 15 | 7 | 18.8% |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 6 | 7 | 7 | 12.5% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 5 | 8 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 0.0% |
วาเลเรนก้า (ญ)
| รวม | 16 | 10 | 1 | 5 | 41 | 24 | 31 | 4 | 62.5% |
| 9 | 6 | 0 | 3 | 22 | 13 | 18 | 4 | 66.7% | |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 19 | 11 | 13 | 4 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 12 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 8 | 4 | 4 | 20 | 10 | 28 | 5 | 50.0% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 11 | 5 | 14 | 4 | 44.4% | |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 9 | 5 | 14 | 3 | 57.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โมลด์(ญ)
38 - 70
วาเลเรนก้า (ญ)
โมลด์(ญ)
วาเลเรนก้า (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โมลด์(ญ)
LLWDWD
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%54.67
วาเลเรนก้า (ญ)
LWWWWW
ยิงได้3.33
เสีย1.67
เตะมุม8.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%59.33