ราคาบอล คู่ โมลด์(ญ) vs สตาเบ็ค (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | -0.25 | 0.82 |
| Macauslot | 0.88 | -0.25 | 0.82 |
| Crown | 0.94 | -0.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | -0.25 | 0.75 |
| Vcbet | 0.93 | -0.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | -0.25 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.01 | 3.53 | 1.98 |
| Macauslot | 2.5 | 3.53 | 2.02 |
| Crown | 2.79 | 3.8 | 2.09 |
| Ladbrokes | 2.8 | 3.6 | 2.05 |
| Bet365 | 2.8 | 3.6 | 2.1 |
| Easybet | 2.9 | 3.6 | 2.05 |
| Vcbet | 3 | 3.7 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.95 | 3.7 | 2.05 |
| Interwetten | 2.9 | 3.55 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 3 | 1 |
| Macauslot | 0.71 | 3 | 0.91 |
| Crown | 0.78 | 3 | 1.02 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.69 | 3 | 1.04 |
| Vcbet | 0.99 | 3.25 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.73 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โมลด์(ญ) vs สตาเบ็ค (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โมลด์(ญ)
5-3-9
สตาเบ็ค (ญ)
7-3-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โมลด์(ญ)
23 : 33
สตาเบ็ค (ญ)
33 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โมลด์(ญ)
29.4%
สตาเบ็ค (ญ)
41.2%
โมลด์(ญ)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 23 | 33 | 18 | 7 | 29.4% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 12 | 19 | 8 | 8 | 22.2% | |
| 8 | 3 | 1 | 4 | 11 | 14 | 10 | 7 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 6 | 8 | 6 | 12 | 15 | 8 | 17.6% |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 8 | 11.1% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 5 | 8 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 0.0% |
สตาเบ็ค (ญ)
| รวม | 17 | 7 | 3 | 7 | 33 | 20 | 24 | 5 | 41.2% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 18 | 8 | 13 | 5 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 12 | 11 | 6 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 15 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 7 | 3 | 19 | 6 | 28 | 5 | 41.2% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 4 | 15 | 3 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 2 | 13 | 4 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 4 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โมลด์(ญ)
38 - 60
สตาเบ็ค (ญ)
โมลด์(ญ)
สตาเบ็ค (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โมลด์(ญ)
LLLWDW
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%54.33
สตาเบ็ค (ญ)
LLWWDL
ยิงได้2.50
เสีย1.50
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%42.33