ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ 2 vs เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
สาธารณรัฐเช็ก 3. ลีกา CFL
7 ต.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 0.5 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.95 | 0.5 | 0.78 |
| Mansion88 | 0.83 | 0.25 | 1.07 |
| 12bet | 0.83 | 0.25 | 0.97 |
| 18Bet | 0.76 | 0.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.89 | 3.8 | 2.81 |
| Ladbrokes | 1.95 | 3.75 | 2.9 |
| Bet365 | 2.35 | 4 | 2.25 |
| Easybet | 2.05 | 4 | 2.8 |
| Vcbet | 1.95 | 4.1 | 3.2 |
| Mansion88 | 2 | 3.65 | 2.88 |
| 12bet | 2.04 | 3.65 | 2.81 |
| 18Bet | 2.05 | 3.9 | 2.85 |
| Interwetten | 1.97 | 3.85 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.5 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.8 |
| Bet365 | 0.83 | 3.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.89 | 3.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.82 | 3.25 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.81 | 3.25 | 1.07 |
| 12bet | 0.81 | 3.25 | 0.99 |
| 18Bet | 0.75 | 3.25 | 0.9 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ 2 vs เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ 2
5-1-2
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
3-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ 2
23 : 9
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
12 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ 2
62.5%
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
42.9%
มลาด้า โบเลสลาฟ 2
| รวม | 8 | 5 | 1 | 2 | 23 | 9 | 16 | 3 | 62.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 11 | 7 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 12 | 2 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 13 | 5 | 12 | 4 | 37.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 4 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 1 | 7 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 12 | 11 | 8 | 42.9% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 8 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 6 | 7 | 13 | 14.3% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ 2
71 - 55
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
มลาด้า โบเลสลาฟ 2
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ 2
WWDLWL
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%55.83
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
DLLDWW
ยิงได้1.83
เสีย2.33
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.00