ราคาบอล คู่ เอฟเค มูกาน vs ตูราน โตวูซ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | -0.75 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | -1 | 1.06 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -0.75 | 0.73 |
| Easybet | 1.02 | -0.75 | 0.83 |
| Vcbet | 1.05 | -0.75 | 0.78 |
| Mansion88 | 1.07 | -0.75 | 0.77 |
| 12bet | 1.07 | -0.75 | 0.77 |
| 18Bet | 0.7 | -1 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.94 | 3.46 | 1.58 |
| Macauslot | |||
| Crown | 5.2 | 3.75 | 1.56 |
| Ladbrokes | 5 | 3.5 | 1.57 |
| Bet365 | 5.5 | 3.2 | 1.62 |
| Easybet | 6.3 | 3.4 | 1.56 |
| Vcbet | 5.5 | 3.6 | 1.57 |
| Mansion88 | 4.85 | 3.5 | 1.58 |
| 12bet | 4.85 | 3.5 | 1.58 |
| 18Bet | 6 | 3.4 | 1.58 |
| Interwetten | 5.25 | 3.35 | 1.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 2.25 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 2.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | 1.15 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | 0.9 | 2.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 2.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.91 | 2.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.95 | 2.25 | 0.87 |
| 12bet | 0.95 | 2.25 | 0.87 |
| 18Bet | 0.84 | 2.25 | 0.8 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฟเค มูกาน vs ตูราน โตวูซ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฟเค มูกาน
2-1-5
ตูราน โตวูซ
4-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฟเค มูกาน
7 : 13
ตูราน โตวูซ
7 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฟเค มูกาน
25.0%
ตูราน โตวูซ
50.0%
เอฟเค มูกาน
| รวม | 8 | 2 | 1 | 5 | 7 | 13 | 7 | 9 | 25.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 4 | 6 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 5 | 2 | 4 | 6 | 8 | 9 | 12.5% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 5 | 7 | 16.7% |
ตูราน โตวูซ
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 7 | 5 | 14 | 4 | 50.0% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 4 | 2 | 3 | 3 | 10 | 7 | 25.0% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 5 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฟเค มูกาน
43 - 73
ตูราน โตวูซ
เอฟเค มูกาน
ตูราน โตวูซ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฟเค มูกาน
LLLLWL
ยิงได้1.00
เสีย2.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%49.67
ตูราน โตวูซ
WLWDWL
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%55.67