ราคาบอล คู่ มิดทิลแลนด์ (ยู 19) vs ชีน เลนสกี้ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.34 | 1.25 | 1.85 |
| Macauslot | 0.7 | 2 | 1 |
| Crown | 0.89 | 2.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 2.25 | 0.82 |
| Easybet | 0.94 | 2.25 | 0.8 |
| Vcbet | 0.93 | 2.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.37 | 1.25 | 1.89 |
| 12bet | 0.37 | 1.25 | 1.88 |
| 18Bet | 0.84 | 2.25 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.15 | 5.3 | 8.85 |
| Crown | 1.11 | 7.1 | 13 |
| Ladbrokes | 1.12 | 7.5 | 21 |
| Bet365 | 1.14 | 7 | 13 |
| Easybet | 1.11 | 7.1 | 13 |
| Vcbet | 1.118 | 7.5 | 19 |
| Mansion88 | 1.33 | 4.6 | 6.8 |
| 12bet | 1.28 | 4.85 | 7.9 |
| 18Bet | 1.13 | 7.25 | 13.5 |
| Interwetten | 1.14 | 6.75 | 13 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.58 | 3 | 1.28 |
| Macauslot | 0.78 | 3 | 0.82 |
| Crown | 0.8 | 3.25 | 1 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.8 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.75 | 3.25 | 1 |
| Vcbet | 0.85 | 3.25 | 0.952 |
| Mansion88 | 0.59 | 3 | 1.3 |
| 12bet | 0.59 | 3 | 1.29 |
| 18Bet | 0.8 | 3.25 | 0.97 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มิดทิลแลนด์ (ยู 19) vs ชีน เลนสกี้ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
4-3-3
ชีน เลนสกี้ ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
24 : 26
ชีน เลนสกี้ ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
40.0%
ชีน เลนสกี้ ยู19
0.0%
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 24 | 26 | 15 | 8 | 40.0% |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 18 | 21 | 11 | 6 | 42.9% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 10 | 15 | 13 | 8 | 30.0% |
| 7 | 2 | 2 | 3 | 8 | 14 | 8 | 7 | 28.6% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 7 | 10 | 50.0% |
ชีน เลนสกี้ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
60 - 35
ชีน เลนสกี้ ยู19
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
ชีน เลนสกี้ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
LWDDWL
ยิงได้0.50
เสีย1.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%27.17
ชีน เลนสกี้ ยู19
WDLL
ยิงได้0.75
เสีย2.50
เตะมุม3.25
ใบเหลือง2.25
ครองบอล%28.00