ราคาบอล คู่ ไมอามี่เอฟซี vs เมมฟิส 901 ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
45%
อัตราครองบอล
55%
79
บุก
109
10
บุกอันตราย
13
43
จำนวนการยิง
66
2
ยิงเข้ากรอบ
2
6
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.25 | -0.5 | 0.6 |
| Macauslot | 0.76 | -0.75 | 0.94 |
| Crown | 0.88 | -0.75 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | 1.08 | -0.5 | 0.73 |
| Vcbet | 0.93 | -0.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 1.22 | -0.5 | 0.62 |
| 12bet | 1.19 | -0.5 | 0.64 |
| 18Bet | 0.88 | -0.75 | 0.86 |
| Interwetten | 1.05 | -0.5 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.14 | 3.52 | 1.6 |
| Macauslot | 3.4 | 3.75 | 1.7 |
| Crown | 3.55 | 3.7 | 1.75 |
| Ladbrokes | 3.8 | 3.9 | 1.67 |
| Bet365 | 3.75 | 4.2 | 1.66 |
| Easybet | 3.7 | 3.3 | 1.7 |
| Vcbet | 3.5 | 3.6 | 1.8 |
| Mansion88 | 3.85 | 4 | 1.64 |
| 12bet | 3.85 | 4 | 1.64 |
| 18Bet | 3.8 | 4.3 | 1.69 |
| Interwetten | 4.1 | 3.8 | 1.73 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 2.75 | 1.02 |
| Macauslot | 0.82 | 3 | 0.78 |
| Crown | 0.96 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.87 | 3 | 0.92 |
| Easybet | 0.73 | 2.75 | 1.08 |
| Vcbet | 0.83 | 2.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.59 | 2.75 | 1.26 |
| 12bet | 0.59 | 2.75 | 1.26 |
| 18Bet | 0.85 | 3 | 0.9 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไมอามี่เอฟซี vs เมมฟิส 901
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไมอามี่เอฟซี
2-2-19
เมมฟิส 901
9-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไมอามี่เอฟซี
23 : 55
เมมฟิส 901
33 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไมอามี่เอฟซี
8.7%
เมมฟิส 901
39.1%
ไมอามี่เอฟซี
| รวม | 23 | 2 | 2 | 19 | 23 | 55 | 8 | 24 | 8.7% |
| 13 | 2 | 1 | 10 | 14 | 30 | 7 | 23 | 15.4% | |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 9 | 25 | 1 | 24 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 6 | 17 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 6 | 7 | 10 | 12 | 19 | 25 | 16 | 26.1% |
| 13 | 3 | 4 | 6 | 6 | 11 | 13 | 19 | 23.1% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 6 | 8 | 12 | 10 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
เมมฟิส 901
| รวม | 23 | 9 | 5 | 9 | 33 | 29 | 32 | 10 | 39.1% |
| 12 | 6 | 3 | 3 | 21 | 13 | 21 | 8 | 50.0% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 12 | 16 | 11 | 14 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 9 | 7 | 7 | 17 | 15 | 34 | 6 | 39.1% |
| 12 | 7 | 3 | 2 | 12 | 6 | 24 | 2 | 58.3% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 5 | 9 | 10 | 17 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไมอามี่เอฟซี
27 - 68
เมมฟิส 901
ไมอามี่เอฟซี
เมมฟิส 901
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไมอามี่เอฟซี
LLLLLL
ยิงได้1.00
เสีย2.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%45.33
เมมฟิส 901
LDWLWL
ยิงได้0.67
เสีย1.33
เตะมุม5.17
ใบเหลือง4.00
ครองบอล%50.00