ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า vs ดูก้า ปรากซ์ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 0.5 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.03 | 0.5 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | 0.93 | 0.5 | 0.9 |
| Vcbet | 0.94 | 0.5 | 0.84 |
| Mansion88 | 1.03 | 0.5 | 0.81 |
| 12bet | 1.03 | 0.5 | 0.81 |
| 18Bet | 0.72 | 0.25 | 1.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.97 | 3.18 | 3.35 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.03 | 3.35 | 3.05 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.3 | 3.4 |
| Bet365 | 1.85 | 3.2 | 3.6 |
| Easybet | 1.91 | 3.4 | 3.6 |
| Vcbet | 1.95 | 3.5 | 3.7 |
| Mansion88 | 2.03 | 3.3 | 3.05 |
| 12bet | 2.03 | 3.3 | 3.05 |
| 18Bet | 2 | 3.35 | 3.4 |
| Interwetten | 1.95 | 3.3 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 2.5 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 2.5 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 2.5 | 0.94 |
| Vcbet | 0.84 | 2.5 | 0.96 |
| Mansion88 | 1.11 | 2.75 | 0.72 |
| 12bet | 0.88 | 2.5 | 0.94 |
| 18Bet | 0.84 | 2.5 | 0.9 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า vs ดูก้า ปรากซ์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
7-0-3
ดูก้า ปรากซ์
6-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
20 : 12
ดูก้า ปรากซ์
21 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
70.0%
ดูก้า ปรากซ์
60.0%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
| รวม | 10 | 7 | 0 | 3 | 20 | 12 | 21 | 1 | 70.0% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 9 | 2 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 10 | 9 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 5 | 1 | 10 | 4 | 17 | 4 | 40.0% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 8 | 25.0% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 4 | 11 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 33.3% |
ดูก้า ปรากซ์
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 21 | 15 | 20 | 2 | 60.0% |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 7 | 15 | 1 | 83.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 8 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 10 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 8 | 4 | 20 | 2 | 60.0% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 2 | 14 | 1 | 66.7% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 11 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
57 - 65
ดูก้า ปรากซ์
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
ดูก้า ปรากซ์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
WDWLWL
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%52.83
ดูก้า ปรากซ์
WLDWWW
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%52.83