ราคาบอล คู่ เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ vs เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.83 | 1.5 | 0.87 |
| Crown | 0.85 | 1.75 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 1.5 | 0.95 |
| Vcbet | 0.75 | 0 | 1.03 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 1.75 | 0.88 |
| Interwetten | 0.65 | 0 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.16 | 5.2 | 8 |
| Crown | 1.19 | 5.2 | 8.1 |
| Ladbrokes | 1.28 | 4.6 | 8.5 |
| Bet365 | 1.29 | 4.5 | 8 |
| Easybet | 1.29 | 5 | 8.3 |
| Vcbet | 2.3 | 3.4 | 2.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.32 | 4.7 | 7.75 |
| Interwetten | 2.3 | 3.35 | 2.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.71 | 3 | 0.91 |
| Crown | 0.96 | 3.25 | 0.74 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 3.25 | 0.72 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ vs เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
3-1-4
เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์
3-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
8 : 10
เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์
9 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
37.5%
เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์
42.9%
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 8 | 10 | 10 | 10 | 37.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 6 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 3 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 3 | 5 | 9 | 11 | 25.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 9 | 12 | 11 | 8 | 42.9% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 8 | 5 | 12 | 25.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 5 | 7 | 13 | 14.3% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
69 - 54
เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
DLLWWW
ยิงได้1.17
เสีย0.50
เตะมุม3.00
ใบเหลือง4.17
ครองบอล%33.00
เบอร์ซา นิลูเฟอร์สปอร์
WLDDWL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม1.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%14.00