ราคาบอล คู่ เหมยโชวเคอเจีย vs หนานจิงซิตี้เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.17 | 0 | 0.69 |
| Macauslot | 0.88 | 0 | 0.82 |
| Crown | 1.02 | -0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Easybet | 0.92 | -0.25 | 0.92 |
| Vcbet | 0.86 | -0.25 | 0.86 |
| Mansion88 | 1.33 | 0 | 0.59 |
| 12bet | 1.28 | 0 | 0.62 |
| 18Bet | 0.88 | -0.25 | 0.86 |
| Interwetten | 0.55 | -0.5 | 1.2 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.85 | 3.15 | 2.21 |
| Macauslot | 2.31 | 3.35 | 2.23 |
| Crown | 3 | 3.35 | 2.04 |
| Ladbrokes | 3 | 3.25 | 2.1 |
| Bet365 | 3 | 3.2 | 2.1 |
| Easybet | 3.1 | 3.3 | 2.13 |
| Vcbet | 3.1 | 3.25 | 2.15 |
| Mansion88 | 3.05 | 3.3 | 2.04 |
| 12bet | 2.98 | 3.3 | 2.09 |
| 18Bet | 2.95 | 3.45 | 2.25 |
| Interwetten | 2.85 | 3.15 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 2.5 | 0.92 |
| Macauslot | 0.71 | 2.5 | 0.91 |
| Crown | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.87 | 2.5 | 0.97 |
| Vcbet | 0.9 | 2.5 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.86 | 2.5 | 0.96 |
| 12bet | 0.86 | 2.5 | 0.96 |
| 18Bet | 0.82 | 2.5 | 0.93 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เหมยโชวเคอเจีย vs หนานจิงซิตี้เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เหมยโชวเคอเจีย
6-3-13
หนานจิงซิตี้เอฟซี
5-6-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เหมยโชวเคอเจีย
22 : 46
หนานจิงซิตี้เอฟซี
19 : 28
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เหมยโชวเคอเจีย
27.3%
หนานจิงซิตี้เอฟซี
22.7%
เหมยโชวเคอเจีย
| รวม | 22 | 6 | 3 | 13 | 22 | 46 | 21 | 15 | 27.3% |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 13 | 25 | 10 | 15 | 30.0% | |
| 12 | 3 | 2 | 7 | 9 | 21 | 11 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 15 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 5 | 13 | 11 | 22 | 17 | 15 | 18.2% |
| 10 | 2 | 0 | 8 | 6 | 14 | 6 | 16 | 20.0% | |
| 12 | 2 | 5 | 5 | 5 | 8 | 11 | 14 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
หนานจิงซิตี้เอฟซี
| รวม | 22 | 5 | 6 | 11 | 19 | 28 | 21 | 14 | 22.7% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 12 | 12 | 15 | 11 | 36.4% | |
| 11 | 1 | 3 | 7 | 7 | 16 | 6 | 16 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 10 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 6 | 7 | 9 | 12 | 15 | 25 | 12 | 27.3% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 8 | 8 | 13 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 4 | 7 | 12 | 11 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เหมยโชวเคอเจีย
52 - 30
หนานจิงซิตี้เอฟซี
เหมยโชวเคอเจีย
หนานจิงซิตี้เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เหมยโชวเคอเจีย
LLLDDD
ยิงได้1.00
เสีย3.00
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%50.33
หนานจิงซิตี้เอฟซี
LLLLLL
ยิงได้0.00
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%43.17
👥 ตัวจริง
เหมยโชวเคอเจีย 5-4-1
12Sun Jianxiang
20Wen Zhanlin
5เธโอ เปลเลนาร์
32Wen Q.
29Sun Xiaobin
22Liao J.
25Li Jiarun
33Zhu Baojie
24แฮมซา ซากิ
16Yang Chaosheng
10Vinni Triboulet
หนานจิงซิตี้เอฟซี 4-4-2
3Liang Jiahao
28Weijia Li
15Hongbao Luo
45Su Jiale
30Wang Hanyi
6Wang H.
1Zehao Wang
35Yang Yunbo
27Enqi Zhang
34Zhang Jiajie
17An Bang