ราคาบอล คู่ เอ็มซี ไซดาร์ vs เอเอสเอ็ม ออราน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 2.8 | 3.3 |
| Bet365 | 2.2 | 2.88 | 3.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.1 | 2.55 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.2 | 2.85 | 3.4 |
| Interwetten | 2.2 | 2.7 | 3.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 2.5 | 0.36 |
| Bet365 | 0.8 | 1.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.6 | 1.75 | 0.73 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 1.75 | 0.88 |
| Interwetten | 0.6 | 1.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มซี ไซดาร์ vs เอเอสเอ็ม ออราน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มซี ไซดาร์
1-1-0
เอเอสเอ็ม ออราน
1-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มซี ไซดาร์
3 : 2
เอเอสเอ็ม ออราน
3 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มซี ไซดาร์
50.0%
เอเอสเอ็ม ออราน
50.0%
เอ็มซี ไซดาร์
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 50.0% |
เอเอสเอ็ม ออราน
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มซี ไซดาร์
56 - 63
เอเอสเอ็ม ออราน
เอ็มซี ไซดาร์
เอเอสเอ็ม ออราน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มซี ไซดาร์
WDLWDL
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%45.50
เอเอสเอ็ม ออราน
WLWLLW
ยิงได้1.33
เสีย0.83
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%48.00