ราคาบอล คู่ แมทารี่ ยูไนเต็ด vs ทัสเคอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | -0.25 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | -0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -0.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.92 | -0.25 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.02 | -0.25 | 0.82 |
| 12bet | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| 18Bet | 0.92 | -0.25 | 0.73 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.28 | 2.68 | 2.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.75 | 2.68 | 2.09 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 3.25 | 2.88 | 2.2 |
| Easybet | 3.5 | 2.9 | 2.12 |
| Vcbet | 3.3 | 2.55 | 2 |
| Mansion88 | 3.8 | 2.8 | 2.02 |
| 12bet | 3.4 | 2.68 | 2.08 |
| 18Bet | 3.6 | 2.8 | 2.15 |
| Interwetten | 3.65 | 2.75 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 1.75 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 1.75 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.89 | 1.75 | 0.88 |
| Vcbet | 0.67 | 1.75 | 0.67 |
| Mansion88 | 0.92 | 1.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.89 | 1.75 | 0.87 |
| 18Bet | 0.83 | 1.75 | 0.81 |
| Interwetten | 0.6 | 1.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แมทารี่ ยูไนเต็ด vs ทัสเคอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แมทารี่ ยูไนเต็ด
0-2-1
ทัสเคอร์
1-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แมทารี่ ยูไนเต็ด
0 : 1
ทัสเคอร์
2 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แมทารี่ ยูไนเต็ด
0.0%
ทัสเคอร์
100.0%
แมทารี่ ยูไนเต็ด
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 16 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 10 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0.0% |
ทัสเคอร์
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 11 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 18 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แมทารี่ ยูไนเต็ด
38 - 65
ทัสเคอร์
แมทารี่ ยูไนเต็ด
ทัสเคอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แมทารี่ ยูไนเต็ด
DLDWLW
ยิงได้0.50
เสีย0.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%51.67
ทัสเคอร์
DLWWDW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%41.50