ราคาบอล คู่ โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) vs แซงต์ เอเตียน(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
23 ส.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.3 | 4.8 | 8.5 |
| Bet365 | 1.3 | 4.75 | 7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.22 | 4.4 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.3 | 5.25 | 8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.9 | 3.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.65 | 3.25 | 0.68 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) vs แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
15-4-5
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
8-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
63 : 28
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
34 : 47
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
62.5%
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
33.3%
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
| รวม | 24 | 15 | 4 | 5 | 63 | 28 | 49 | 2 | 62.5% |
| 12 | 10 | 0 | 2 | 38 | 8 | 30 | 1 | 83.3% | |
| 12 | 5 | 4 | 3 | 25 | 20 | 19 | 2 | 41.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 8 | 14 | 2 | 20 | 12 | 38 | 2 | 33.3% |
| 12 | 7 | 4 | 1 | 14 | 6 | 25 | 1 | 58.3% | |
| 12 | 1 | 10 | 1 | 6 | 6 | 13 | 5 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
| รวม | 24 | 8 | 6 | 10 | 34 | 47 | 30 | 8 | 33.3% |
| 12 | 6 | 2 | 4 | 18 | 18 | 20 | 9 | 50.0% | |
| 12 | 2 | 4 | 6 | 16 | 29 | 10 | 8 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 15 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 6 | 10 | 8 | 14 | 17 | 28 | 8 | 25.0% |
| 12 | 3 | 7 | 2 | 4 | 3 | 16 | 9 | 25.0% | |
| 12 | 3 | 3 | 6 | 10 | 14 | 12 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
74 - 44
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
DDWWWD
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%37.83
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
LWLWLW
ยิงได้1.67
เสีย2.50
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%33.33