ราคาบอล คู่ โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) vs น็องซี่(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ฝรั่งเศส ยู19 ลีกคัพ
25 พ.ค. 2567 22:15 น.
📊 สถิติ
52%
อัตราครองบอล
48%
0
บุก
0
4
บุกอันตราย
1
0
จำนวนการยิง
0
4
ยิงเข้ากรอบ
1
1
เตะมุม
9
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 0.5 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.5 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.75 | 3.6 | 3.3 |
| Ladbrokes | 1.75 | 3.75 | 3.5 |
| Bet365 | 1.8 | 4.1 | 3.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.87 | 4.1 | 3.4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 2.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.77 | 2.75 | 1.02 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 2.75 | 0.96 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) vs น็องซี่(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
16-4-5
น็องซี่(ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
48 : 29
น็องซี่(ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
64.0%
น็องซี่(ยู 19)
0.0%
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
| รวม | 25 | 16 | 4 | 5 | 48 | 29 | 52 | 1 | 64.0% |
| 13 | 12 | 1 | 0 | 31 | 11 | 37 | 1 | 92.3% | |
| 12 | 4 | 3 | 5 | 17 | 18 | 15 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 5 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 11 | 10 | 4 | 23 | 11 | 43 | 1 | 44.0% |
| 13 | 8 | 5 | 0 | 17 | 3 | 29 | 1 | 61.5% | |
| 12 | 3 | 5 | 4 | 6 | 8 | 14 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 2 | 16 | 83.3% |
น็องซี่(ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
81 - 20
น็องซี่(ยู 19)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
น็องซี่(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
WWWWWW
ยิงได้2.33
เสีย0.83
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%35.00
น็องซี่(ยู 19)
DWLWLL
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%24.00