ราคาบอล คู่ มาเร็ก ดูพนีตซา vs เชอร์โน มอร์วาร์น่า ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.93 | -1.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.81 | -1.5 | 0.99 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | -1.25 | 0.85 |
| 18Bet | 0.85 | -1.25 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 7.5 | 4.33 | 1.35 |
| Bet365 | 5.75 | 3.6 | 1.6 |
| Easybet | 7.7 | 4.8 | 1.31 |
| Vcbet | 9.5 | 4.75 | 1.29 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 6.8 | 4.2 | 1.36 |
| 18Bet | 7.25 | 4.6 | 1.35 |
| Interwetten | 6.25 | 4.2 | 1.43 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.78 | 2.75 | 1.03 |
| Vcbet | 0.84 | 2.5 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | 2.5 | 0.91 |
| 18Bet | 0.8 | 2.5 | 0.84 |
| Interwetten | 0.83 | 2.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มาเร็ก ดูพนีตซา vs เชอร์โน มอร์วาร์น่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มาเร็ก ดูพนีตซา
5-2-5
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
1-3-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มาเร็ก ดูพนีตซา
14 : 14
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
11 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มาเร็ก ดูพนีตซา
41.7%
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
9.1%
มาเร็ก ดูพนีตซา
| รวม | 12 | 5 | 2 | 5 | 14 | 14 | 17 | 11 | 41.7% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 7 | 12 | 10 | 80.0% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 9 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 5 | 4 | 3 | 11 | 7 | 19 | 3 | 41.7% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 4 | 12 | 2 | 80.0% | |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 50.0% |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
| รวม | 11 | 1 | 3 | 7 | 11 | 22 | 6 | 14 | 9.1% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 11 | 4 | 11 | 20.0% | |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 11 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 4 | 5 | 5 | 7 | 10 | 10 | 18.2% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 9 | 40.0% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มาเร็ก ดูพนีตซา
68 - 28
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
มาเร็ก ดูพนีตซา
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มาเร็ก ดูพนีตซา
WWDLWL
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%55.50
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
LLWDDL
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%47.83