ราคาบอล คู่ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) vs เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
อังกฤษ ซูเปอร์ลีก หญิง
27 ก.ย. 2569 19:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 1 | 1.04 |
| Macauslot | 0.72 | 1 | 0.98 |
| Crown | 0.65 | 1 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 1.25 | 0.78 |
| Easybet | 1.03 | 1.25 | 0.7 |
| Vcbet | 0.77 | 1 | 1.04 |
| Mansion88 | 0.81 | 1 | 0.95 |
| 12bet | 0.81 | 1 | 0.95 |
| 18Bet | 0.71 | 1 | 0.94 |
| Interwetten | 1.2 | 1.5 | 0.55 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.41 | 3.95 | 5.2 |
| Macauslot | 1.32 | 4.3 | 5.4 |
| Crown | 1.42 | 4.15 | 4.85 |
| Ladbrokes | 1.48 | 4 | 5.25 |
| Bet365 | 1.48 | 4.5 | 5.75 |
| Easybet | 1.46 | 4.4 | 4.4 |
| Vcbet | 1.45 | 4.4 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.51 | 3.95 | 4.9 |
| 12bet | 1.51 | 3.95 | 4.9 |
| 18Bet | 1.47 | 4.4 | 5.25 |
| Interwetten | 1.5 | 4.2 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 2.75 | 1.06 |
| Macauslot | 0.67 | 2.75 | 0.95 |
| Crown | 0.85 | 3 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | 0.73 | 3 | 0.98 |
| Vcbet | 0.9 | 3 | 0.89 |
| Mansion88 | 1.01 | 3 | 0.75 |
| 12bet | 1.01 | 3 | 0.75 |
| 18Bet | 0.89 | 3 | 0.76 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) vs เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
0-1-2
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
1-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
2 : 8
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
3 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
0.0%
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
33.3%
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
| รวม | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 8 | 1 | 13 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 8 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 12 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 0.0% |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
36 - 42
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
WDLLLL
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%29.67
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
DLWLDL
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%35.17