ราคาบอล คู่ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21) ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก อินเตอร์เนชั่นแนล คัพ
7 ธ.ค. 2567 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0.5 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.75 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 0.5 | 0.98 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.85 | 3.85 | 3.15 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.8 | 3.3 |
| Bet365 | 1.75 | 3.9 | 3.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.75 | 3.8 | 3.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.83 | 4.1 | 3.6 |
| Interwetten | 1.85 | 3.8 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 3.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.82 | 3.25 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.78 | 3.25 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 3.25 | 0.95 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) vs สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)
| 1 | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 |
| 3 | 4 | 1 | 2 | 1 | 9 | 7 | 5 |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 0 | 7 | 5 | 4 |
| 5 | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 4 | 4 |
| 6 | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 |
| 7 | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 |
| 8 | 3 | 0 | 0 | 3 | 6 | 12 | 0 |
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
| รวม | 9 | 5 | 0 | 4 | 20 | 18 | 15 | 9 | 55.6% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 5 | 6 | 15 | 50.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 13 | 9 | 10 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 12 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 11 | 12 | 15 | 33.3% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 19 | 25.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 9 | 7 | 10 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)
57 - 47
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)
WWWLLD
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%15.17
สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
LLLLWW
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%35.33