ราคาบอล คู่ มันเชโก้ ซิวดัด vs UD Almansa ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 1 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 1 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0.75 | 1.03 |
| Easybet | 0.79 | 1 | 1.04 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.76 | 1 | 1 |
| 12bet | 0.73 | 1 | 1.03 |
| 18Bet | 0.84 | 1 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.45 | 3.57 | 5.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.4 | 3.9 | 5.5 |
| Ladbrokes | 1.48 | 3.8 | 6 |
| Bet365 | 1.53 | 3.7 | 5.25 |
| Easybet | 1.45 | 3.9 | 5.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.42 | 4 | 6.4 |
| 18Bet | 1.58 | 3.8 | 5.5 |
| Interwetten | 1.55 | 3.65 | 5.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 2.25 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 2.5 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Easybet | 0.96 | 2.5 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.67 | 2.25 | 1.09 |
| 12bet | 0.66 | 2.25 | 1.11 |
| 18Bet | 0.78 | 2.25 | 0.97 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มันเชโก้ ซิวดัด vs UD Almansa
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มันเชโก้ ซิวดัด
5-0-0
UD Almansa
2-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มันเชโก้ ซิวดัด
8 : 2
UD Almansa
8 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มันเชโก้ ซิวดัด
100.0%
UD Almansa
40.0%
มันเชโก้ ซิวดัด
| รวม | 5 | 5 | 0 | 0 | 8 | 2 | 15 | 1 | 100.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 2 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 5 | 0 | 0 | 8 | 2 | 15 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 1 | 33.3% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 60.0% |
UD Almansa
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 5 | 7 | 8 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 1 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 5 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 12 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มันเชโก้ ซิวดัด
65 - 52
UD Almansa
มันเชโก้ ซิวดัด
UD Almansa
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มันเชโก้ ซิวดัด
WWWWLW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%48.50
UD Almansa
WDWLDW
ยิงได้2.50
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%38.67