ราคาบอล คู่ มัลโม่(ญ) vs เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 1.25 | 0.91 |
| Macauslot | 0.86 | 1.25 | 0.84 |
| Crown | 0.81 | 1.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 1.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.76 | 1.25 | 1 |
| 12bet | 0.76 | 1.25 | 1 |
| 18Bet | 0.87 | 1.25 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.36 | 4.22 | 6.5 |
| Macauslot | 1.27 | 4.4 | 6.3 |
| Crown | 1.34 | 4.6 | 6.3 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.33 | 6 |
| Bet365 | 1.4 | 4.2 | 6.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.4 | 4.33 | 6.5 |
| Mansion88 | 1.32 | 4.55 | 7.1 |
| 12bet | 1.32 | 4.55 | 7.1 |
| 18Bet | 1.42 | 4.3 | 6.25 |
| Interwetten | 1.43 | 4.2 | 6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | 0.78 | 2.75 | 0.84 |
| Crown | 0.98 | 3 | 0.78 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.88 | 2.75 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 2.75 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.75 | 2.75 | 1.01 |
| 12bet | 0.75 | 2.75 | 1.01 |
| 18Bet | 0.76 | 2.75 | 0.89 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มัลโม่(ญ) vs เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มัลโม่(ญ)
10-6-4
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
5-5-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มัลโม่(ญ)
39 : 14
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
21 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มัลโม่(ญ)
50.0%
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
25.0%
มัลโม่(ญ)
| รวม | 20 | 10 | 6 | 4 | 39 | 14 | 36 | 3 | 50.0% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 20 | 3 | 20 | 4 | 66.7% | |
| 11 | 4 | 4 | 3 | 19 | 11 | 16 | 4 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 9 | 6 | 5 | 20 | 7 | 33 | 3 | 45.0% |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 11 | 2 | 20 | 4 | 66.7% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 9 | 5 | 13 | 5 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | 10 | 50.0% |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
| รวม | 20 | 5 | 5 | 10 | 21 | 25 | 20 | 11 | 25.0% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 11 | 11 | 11 | 11 | 30.0% | |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 10 | 14 | 9 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 3 | 9 | 8 | 7 | 13 | 18 | 12 | 15.0% |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 3 | 3 | 11 | 11 | 20.0% | |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 4 | 10 | 7 | 11 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มัลโม่(ญ)
74 - 59
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
มัลโม่(ญ)
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มัลโม่(ญ)
WLWWWD
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%57.67
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
WWLWWL
ยิงได้1.33
เสีย0.50
เตะมุม5.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%44.00