ราคาบอล คู่ มัลโม่(ญ) vs เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.8 | 1.25 | 0.9 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 1.5 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.78 | 1.25 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.28 | 4.3 | 6.2 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.35 | 4.8 | 6.5 |
| Bet365 | 1.38 | 4.75 | 5.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 4.8 | 7.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.34 | 4.8 | 7 |
| Interwetten | 1.4 | 4.4 | 6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.87 | 3 | 0.75 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 3 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.78 | 3 | 0.86 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.5 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มัลโม่(ญ) vs เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มัลโม่(ญ)
8-6-3
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
8-3-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มัลโม่(ญ)
34 : 11
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
18 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มัลโม่(ญ)
47.1%
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
47.1%
มัลโม่(ญ)
| รวม | 17 | 8 | 6 | 3 | 34 | 11 | 30 | 3 | 47.1% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 16 | 3 | 14 | 5 | 57.1% | |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 18 | 8 | 16 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 3 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 7 | 5 | 5 | 16 | 6 | 26 | 5 | 41.2% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 8 | 2 | 14 | 6 | 57.1% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 4 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 3 | 7 | 33.3% |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
| รวม | 17 | 8 | 3 | 6 | 18 | 18 | 27 | 4 | 47.1% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 8 | 8 | 14 | 7 | 44.4% | |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 10 | 13 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 6 | 7 | 4 | 14 | 8 | 25 | 6 | 35.3% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 5 | 13 | 8 | 33.3% | |
| 8 | 3 | 3 | 2 | 8 | 3 | 12 | 3 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มัลโม่(ญ)
72 - 50
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
มัลโม่(ญ)
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มัลโม่(ญ)
DWWDWL
ยิงได้2.67
เสีย0.67
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%44.17
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
DWLWWL
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%46.17