ราคาบอล คู่ มัลโม่(ญ) vs เยอร์การ์เด้น (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.92 | 1.25 | 0.78 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Vcbet | 0.95 | 1.25 | 0.78 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 1.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.31 | 4.4 | 5.45 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.4 | 4.33 | 5.75 |
| Bet365 | 1.4 | 4.33 | 6 |
| Easybet | 1.4 | 4.3 | 6 |
| Vcbet | 1.4 | 4.4 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.38 | 4.5 | 6.5 |
| Interwetten | 1.45 | 4.2 | 6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.81 | 3 | 0.81 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Vcbet | 0.96 | 3 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 3 | 0.83 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มัลโม่(ญ) vs เยอร์การ์เด้น (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มัลโม่(ญ)
9-6-3
เยอร์การ์เด้น (ญ)
5-3-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มัลโม่(ญ)
35 : 11
เยอร์การ์เด้น (ญ)
21 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มัลโม่(ญ)
50.0%
เยอร์การ์เด้น (ญ)
27.8%
มัลโม่(ญ)
| รวม | 18 | 9 | 6 | 3 | 35 | 11 | 33 | 3 | 50.0% |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 17 | 3 | 17 | 4 | 62.5% | |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 18 | 8 | 16 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 2 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 8 | 5 | 5 | 17 | 6 | 29 | 4 | 44.4% |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 9 | 2 | 17 | 5 | 62.5% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 4 | 12 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 2 | 10 | 50.0% |
เยอร์การ์เด้น (ญ)
| รวม | 18 | 5 | 3 | 10 | 21 | 29 | 18 | 10 | 27.8% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 13 | 10 | 9 | 11 | 22.2% | |
| 9 | 3 | 0 | 6 | 8 | 19 | 9 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 3 | 8 | 7 | 10 | 13 | 17 | 11 | 16.7% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 6 | 5 | 9 | 12 | 11.1% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 8 | 9 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มัลโม่(ญ)
81 - 50
เยอร์การ์เด้น (ญ)
มัลโม่(ญ)
เยอร์การ์เด้น (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มัลโม่(ญ)
WDWWDW
ยิงได้2.83
เสีย0.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%47.50
เยอร์การ์เด้น (ญ)
LLWDWW
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%53.33