ราคาบอล คู่ มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา vs มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ ไฮไลท์ สถิติทีม
อิสราเอล เลอูมิต ลีก
9 ต.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 0.5 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 0.5 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.84 | 0.5 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.84 | 3.18 | 3.41 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.84 | 3.35 | 3.25 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.4 | 3.6 |
| Bet365 | 1.83 | 3.4 | 3.6 |
| Easybet | 1.81 | 3.5 | 3.8 |
| Vcbet | 1.73 | 3.13 | 3.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.9 | 3.6 | 3.8 |
| Interwetten | 1.9 | 3.35 | 3.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 2.5 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | 2.5 | 0.98 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.76 | 2.5 | 1 |
| Vcbet | 0.62 | 2.5 | 0.72 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.95 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา vs มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
2-2-4
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
2-1-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
8 : 11
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
8 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
25.0%
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
25.0%
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 8 | 11 | 8 | 12 | 25.0% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 8 | 3 | 12 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 6 | 9 | 9 | 25.0% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
| รวม | 8 | 2 | 1 | 5 | 8 | 12 | 7 | 13 | 25.0% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 5 | 3 | 10 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 1 | 5 | 3 | 9 | 7 | 12 | 25.0% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 11 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 5 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
45 - 55
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
LLDWDL
ยิงได้0.67
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%42.17
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
LLWDLW
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%43.50