ราคาบอล คู่ มัคคาบี้ บีไน ไรน่า vs มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา ไฮไลท์ สถิติทีม
อิสราเอล เลอูมิต ลีก
30 ต.ค. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 0.5 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.5 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.84 | 0.5 | 0.93 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.73 | 0.5 | 1.03 |
| 12bet | 0.73 | 0.5 | 1.03 |
| 18Bet | 0.99 | 0.75 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.84 | 3.13 | 3.48 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.9 | 3.2 | 3.25 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.3 | 3.8 |
| Bet365 | 1.9 | 3.25 | 3.6 |
| Easybet | 1.72 | 3.4 | 4.1 |
| Vcbet | 1.7 | 3.1 | 3.5 |
| Mansion88 | 1.73 | 3.5 | 3.9 |
| 12bet | 1.73 | 3.5 | 3.9 |
| 18Bet | 1.87 | 3.7 | 3.9 |
| Interwetten | 1.9 | 3.25 | 3.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 2.5 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Ladbrokes | 0.83 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.88 | 2.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.69 | 2.5 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.5 | 0.94 |
| 12bet | 0.82 | 2.5 | 0.94 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.96 |
| Interwetten | 0.83 | 2.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มัคคาบี้ บีไน ไรน่า vs มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
5-2-4
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
2-3-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
20 : 14
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
9 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
45.5%
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
18.2%
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
| รวม | 11 | 5 | 2 | 4 | 20 | 14 | 17 | 8 | 45.5% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | 4 | 10 | 16.7% | |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 1 | 13 | 3 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 5 | 4 | 10 | 9 | 11 | 11 | 18.2% |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 0 | 9 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 6 | 16.7% |
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
| รวม | 11 | 2 | 3 | 6 | 9 | 14 | 9 | 14 | 18.2% |
| 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 11 | 3 | 12 | 16.7% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 3 | 6 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 8 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 5 | 4 | 5 | 7 | 11 | 12 | 18.2% |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 10 | 16.7% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
67 - 23
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
WDDLLW
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%52.83
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
LDLLLD
ยิงได้0.50
เสีย1.33
เตะมุม1.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%40.67